Mbusuu
Member
- May 21, 2021
- 40
- 40
ulitaka aokotwe kwenye viroba?Mtu anakejeli halaf anaachwa..dah
ulitaka aokotwe kwenye viroba?Mtu anakejeli halaf anaachwa..dah
Sasa hapo ana mkejeli nani?!!usitake kulazimisha watu unachokihisi wewe ndio dhamira ya mchoraji!!!au ndio ile ya lisu alipomsema JPM!!kumpeleka mahakamani akasema kwani jpm ni ufupisho wa nini?akwambwaga mazima mimi sikumanisha hivyo!!na kesi akashindaMtu anakejeli halaf anaachwa..dah
Huenda ni Askofu aliyewahi kumfokea kwa kuvaa barakoa churchNaniliu anaezungumziwa hapo ni Kabudi?
Tulia mzee.Endelea kula mtori nyama utazikuta chini.Wazee wa uhuru wa vyombo vya habari nisaidieni mbona bado hatutangaziwi vifo vinavyotokana na covid au mzimu wa J bado unakandamiza uhuru?
Tupewe takwimu kwa wiki au mwezi wanakufa watu wangapi kabla ya mahubiri ya Barakoa na chanjo