Kibonzo: Hali ya Profesa Lipumba ofisini Buguruni inatia "huruma"

Kibonzo: Hali ya Profesa Lipumba ofisini Buguruni inatia "huruma"

Huyu Prof si mshauri mwelekezi wa masuala ya Uchumi,......au siyo huyu.....maana nijuavyo KAZI ya Mshauri mwelekezi INALIPA sana hasa mwenye elimu hiyo na Uzoefu wa kitaifa na kimataifa...YANINI anahangaika una UCHAIR wa chama, tena ambacho hakijashika Dola?
Katumwa
 
Mmm Pro-Pesa anachoreka katika vibwagizo. Sasa ni kazi moja tu, katuni za Pro-pesa ni mbele kwa mbele tu na zitauzika sanaaaaaa. Hiii safi sanaaa.
 
Njaaa mbaya sana na kutumiwa ni zaidi ya njaa ikiwa kwa ubongo! Sasa jengo limerudishwa atafanya nini? Wampe hela aapange kwingine! Na hao wapiga karate wake
 
Ha ha ha ha hapo haingii wala hatoki mtu...Ni mwendo wa ndani kwa ndani mkuu!!
Inanikumbusha babu zetu walivyokuwa wanajifungia ndani wakiogopa Waarabu waliokuwa wanarandaranda kuchota watumwa. Waarabu wa kileo tuwakateni. Lipumba oyeeee
 
Njaa inaweza ikakuaibisha hadi taaluma yako
 
dhambi ya usaliti wake ndo inamtafuna sasa hivi, acha adhalilike tu hakuna jinsi.. karma is a bitch!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom