Kiboko ya sumaye

Kiboko ya sumaye

KIBOKO YA SUMAYE:
Kama sumaye tu anamshindwa Mary Nagu katika jimbo lao huko Hanang,kweli mziki wa Magufuli atauweza?Mi nafikiri angekaa kimya tu huyu jamaa maana anavyozidi kuongea kwa kumpigia deve lowasa ni kama anajidhalilisha

Waliomwita Mr.Zero hawakukosea na yale masikio yake hamna kitu kabisa yule mzee.
 
Waliomwita Mr.Zero hawakukosea na yale masikio yake hamna kitu kabisa yule mzee.

Yaan sumaye anavyojifanya anajua kuongea jukwaalakin huwez kuamn mary nagu ndo kiboko ya sumaye
hahahaaa
 
Haaaah jamaa ana mvuto kafikiri balozi wa nyumba kumi
 
Sumaye alisha.......... Umesahau ile habari kwenye magazeti kuwa UDADA na UKAKA wa Sumaye na Nagu tumeushitukia?

Nagu alipata msaada kutoka kwa WAKUBWA na Sumaye akatupwa. Usishangae Sumaye kuhama CCM.

Nina uhakika pia Pinda huko aliko anahesabu tu muda. PM mzima unaachwa kwenye TANO bora na Makamba anachukuliwa?
Kwani ukiwa pm ni lazima uwe rais? Kumnyonga lowassa kulihitajika na vigogo wengine pia kwenda na maji.
 
KIBOKO YA SUMAYE:
Kama sumaye tu anamshindwa Mary Nagu katika jimbo lao huko Hanang,kweli mziki wa Magufuli atauweza?Mi nafikiri angekaa kimya tu huyu jamaa maana anavyozidi kuongea kwa kumpigia deve lowasa ni kama anajidhalilisha

Naona bi mdogo umeanzisha mada halafu unajijibu kwa kutumia 'identity' zako tofauti. Kisa Sumaye anakufanya uwashwe tackle.
 
Back
Top Bottom