Kibarua tafadhali! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibarua tafadhali!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Hkeen, Feb 16, 2012.

  1. H

    Hkeen Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni kijana niliyemaliza kidato cha sita(feb 2012) kwa mchepuo wa HGK, shule ya sekondari Galanos, mjini Tanga. Mahali nnapoishi kwa sasa ni Moshi mjini. Lengo la kushughulisha vidole na akili kwenye baobonya kwenye safu hii ni juu ya kiu ya kutaka kupata kazi ya hali yoyote kwa makubaliano. Hakika kazi ni muhimili wa maisha hasa kwa mimi kijana, Natumia nafasi hii kwa yeyote mwenye uweza au nafasi ya kunipatia kazi/kibarua ili ni kusogeza maisha na changamoto zake! UFANISI, JUHUDI NA NIDHAMU NI MUHIMILI YA MAENDELEO! Kwa ujuzi wa ziada nina ujuzi wa kiasi wa teknohama ya kompyuta na badhii ya 'programs' zake.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,551
    Likes Received: 14,953
    Trophy Points: 280
    mkonge?pamba?chai?
    kazi gani ambayo unafikiri unaweza kuifanya na msharara kiasi gani ambacho unafikiri utakutosheleza?
     
  3. H

    Hkeen Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vipi wa kwetu! Mimi ni wa pamba la wasafi. Em! Kuhusu ujira kuanzia TSh 200,000/= kwa mwezi na kuendelea kulingana na ugumu wa kazi. IN GOD WE TRUST.
     
Loading...