Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiapo cha mwanachadema mtiifu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mr Emmy, Jun 12, 2012.

  1. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,143
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Kiapo cha Mwanachadema mtiifu kama vile kinasema; Nitakuwa mtiifu kwa uongozi wa chama changu sitahoji mapato na matumizi ya fedha yanayofanywa na uongozi nitajitolea kuwalinda na kuwasafisha viongozi wangu katika kashfa zote ufisadi na ubadhirifu wa ruzuku, misaada ya wageni na michango ya raia kupitia sadaka.

    Katika kufuatilia hoja na taarifa mbalimbali zinazohusu uozo wa matumizi ya fedha na madaraka ndani ya chadema nimegundua kuwa wanachama watiifu wa chama hicho hasa wasomi wameapa kutohoji mapato na matumizi ya fedha ya chama hicho na hata kuukosoa uongozi wa chama hicho. Ukitaka kuchukiwa ndani ya CDM jaribu kukiuka hicho kiapo yatakupata makubwa kama yaliyawapata kina flani.
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Natamani sana kuona siku moja tanzania tunajikita kwenye hoja za maana, na uchambuzi wa sera, mfano chama kinasema nini kuhusu kiwango ya PAYE, au chama Y kinasema nini kuhusu foreign policy, au chama Z kinasema nini kuhusu elimu.

    Kuendelea kusoma haya mataputapu hapa ni aibu kwa taifa zima, kwamba miaka 50 ya uhuru bado tuna watu wanafanya propaganda wakati mataifa mengine yanatupita. Kenya wanapiga hatua, Rwanda wanakazana sasa. Tuendokane na hii fedheha.
     
  3. B

    BULOLE BUKOMBE JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nyie kwenye chama chenu huwa mnahoji matumizi ya chama chenu? Au nyani haoni kundule? N a mkihoji matokeo yake huwa nini? tuambie na sisi tuanze kuhoji.
     
  4. h

    hans79 JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kila mnavyoongea pumba ndivyo CHADEMA TEGEMEO LA WANYONGE inavyozidi kustawi, pamoja la gazeti lenu la udaku uhuru hamtofanikiwa kamwe zaidi ya kuzidi kuzoofu kwa nyinyiemu yenu. Tafuteni tiba mbadala labda itawafaa.
     
  5. Olaigwanani lang

    Olaigwanani lang JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 473
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    magamba at work......1
     
  6. y

    yaya JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, this is totally ****.
    Unaandika kana kwamba si mwana JF (great thinker).
    Ni aina ya udaku (angalia hapo kwenye wekundu, wataje kama unawajua).

    Mahesabu ya vyama vyote vya siasa yanakaguliwa.
    Kwa upinzani uliopo TZ kwa sasa, CCM ingefurahia sana na kuweka wazi mapungufu yoyote ambayo yangekutwa katika mahesabu ya matumizi ya CDM.

    Usiliongopee jamvi hili ati unasema "Katika kufuatilia hoja na taarifa mbalimbali zinazohusu uozo wa matumizi ya fedha na madaraka ndani ya chadema nimegundua kuwa wanachama watiifu wa chama hicho hasa wasomi wameapa kutohoji mapato na matumizi ya fedha ya chama hicho".

    Wapi ulikofuatilia? Tuwekee nakala za hizo taarifa zako nasi tuuone hupo uozo unaousema.
    Huo wa kwako ni uzushi usio mashiko.
     
  7. k

    kitenuly JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ni ugonjwa unazidi kuwa tishio na kuambukiza kwa haraka zaidi "ukosefu wa kinga akilini" ukia. dalili zake ni kuandika pumba. wahi hospitali.
     
  8. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wewe ni gamba lilikuburu sikutegemea utaleta upuuzi wako hapa
     
  9. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we bwana usitake kutuingiza kwenye ban wenzako hizo pumba unazotuletea ingekuwa kweli cag angesema m*8*** mkubwa wee
     
  10. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,143
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Pesa ya sadaka ya Lema inakaguliwa na CAG?
     
  11. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,473
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    We emmy una matatizo gani na CDM kuna post nyingine uliuza sadaka zinakusanywa na Lema na hapa napo utumbo uleule ni fedha ndo inakuuma au? mbona huko magamba mnakula kodi zetu kama mchwa huu mchango wa wachache kwa kazi zinazokubalika na watz unakunyima usingizi! BIG POLE BWANA.
     
  12. MANI

    MANI Platinum Member

    #12
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,936
    Likes Received: 1,009
    Trophy Points: 280
    FJM Mkuu uzalendo uliondoka na sera za azimio la Arusha. Ni vigumu kwa kweli kuamini kuwa mtu anaweza kuanzisha hoja kama hii wakati tunamatatizo lukuki yanayotusumbua !
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mods waunganishe udaku huu na udaku mwingine upo jukwaa la siasa haraf ni multiple ids yani. ANNAEL + EMMY= MJAMBAMAPUTO MMOJA
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,169
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145

    Kwa kuwa umezoea kutukanwa hapa jukwaa wala sioni ajabu kuandika utumbo kama huu.
     
Loading...