Kiafya Wanandoa wanatakiwa kujamiiana mara ngapi kwa siku,wiki au kwa mwezi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiafya Wanandoa wanatakiwa kujamiiana mara ngapi kwa siku,wiki au kwa mwezi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mmaroroi, Jul 16, 2009.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,536
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kiafya Wanandoa wanatakiwa kujamiiana mara ngapi kwa siku,wiki au kwa mwezi?
    Ndugu wana JF nauliza swali hili ili nielimishwe na wala si utani kwani ndoa ni muhimu katika kuchangia afya ya wanandoa.Naomba mnielimishe.
     
  2. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 2,059
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280

    Muda wowote ule mkijisikia kwa kuwa wanandoa hawatakiwa kunyimana.
    Pili Sex ina faida nyingi sana kasoro anapokuwa amejifungua baada ya arobaini kama atakuwa amejifungua kawaida na afya yake haina matatizo na kutegemeana na ushauri wa Dk.

    Miezi mitatu na kuendelea kwa aliyejifungua kwa operationa nayo pia inategemeana na ushauri wa Dr
     
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,642
    Likes Received: 1,668
    Trophy Points: 280
    Kwani wewe kwa sasa unajamiiana mara ngapi (kwa siku, wiki, au mwezi)?
     
  4. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,674
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    Huenda hajaoa/olewa
     
  5. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 24,350
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    yeah ni kweli, na kimaadili kujamiiana ni kwa wanandoa tu kama sisi.
     
  6. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,536
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nimekutana na mwanandoa mmoja anasema mwenzake anakataa kila siku kwa kuwa nonino italegea na maziwa yatalala kama ya Bikizee.Anataka mara moja tu kwa wiki.
     
  7. G

    Godwin Mpagasi Member

    #7
    Jul 16, 2009
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni mipangilio wana ndoa
     
  8. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,536
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ninawashukuru sana kwa kuwa nimepata shule ya kutosha kuhusu suala hilo.
     
  9. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mimi nijuavyo kujamiina ni broad meaning

    ila Kufanya tendo la ndoa = Kwa wanandoa pekee

    Kufanya ngono = kwetu sisi ambao hatujafunga ndoa

    therefore tendo la ndoa + ngono = kujamiiana
     
  10. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Inawezekana jamaa ananyonya sana ile chakula ya watoto ndio maana wife ameshtukia ishu
    Lakini pia inawezekana jamaa ameo mwanamke ambaye ni model kwahiyo anaogopa nyonyo kushuka kwa sana

    Ila mshauri huyo jamaa wako mwambie amwambie mkewe kufanya tendo la ndoa ni moja ya mambo ya msingi ambayo yamemfanya aolewe

    kama hataki kuna watu watakuja na ushauri wa nyumba ndogo humu ndani ila mimi sijashauri hili, this is not allowed after all
     
  11. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    By the way mkuu umepanga kuoa lini?
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    Wanatakiwa kujamiiana as frequent as they want as long as they are both feeling healthy and able to perform the duty!!! Binadamu tumeumbwa tofauti, na hata kiu hutofautiana... cha maana ni kuepusha sex ya kulazimisha kwani huondoa hamu ya tendo

     
  13. Ras P

    Ras P Member

    #13
    Jul 12, 2017
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Sanasana inashauriwa mara 3 kwa siku hii husaidia kuwaweka wana ndoa karibu ndio sababu mara nyingi kwa baadhi ya nchi utakuta maeneo ya mjini biashara hufungwa saa sita mchana nakufunguliwa saa 8 mchana ili wanandoa wawezi pata dozi yao na ikizingatiwa mara nyingi wakati huo watoto wako shuleni
     
  14. bbade

    bbade JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2017
    Joined: Mar 15, 2013
    Messages: 815
    Likes Received: 3,951
    Trophy Points: 180
    Tunaomba mifano halisi ya hizo nchi, tafadhali.
     
  15. sergio 5

    sergio 5 JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2017
    Joined: May 22, 2017
    Messages: 3,166
    Likes Received: 1,781
    Trophy Points: 280
    Kwa siku mara 8
     
  16. NAHUJA

    NAHUJA JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2017
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 11,242
    Likes Received: 11,120
    Trophy Points: 280
    ha! kila siku mara tatu!!!!
     
  17. rubii

    rubii JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2017
    Joined: Feb 22, 2015
    Messages: 10,733
    Likes Received: 8,832
    Trophy Points: 280
    24/7
     
Loading...