K kimboka one JF-Expert Member Joined Jan 23, 2010 Posts 734 Reaction score 85 Dec 21, 2011 #1 Wadau pokeeni salamu zangu mi ninaenda zangu vijijini hakuna network.nawatakia mafanikio ya mwaka 2012 na Hongera sana JF kwa kazi nzuri ya kuelimisha jamii
Wadau pokeeni salamu zangu mi ninaenda zangu vijijini hakuna network.nawatakia mafanikio ya mwaka 2012 na Hongera sana JF kwa kazi nzuri ya kuelimisha jamii
AshaDii Platinum Member Joined Apr 16, 2011 Posts 16,189 Reaction score 18,117 Dec 21, 2011 #2 Kimboka one... Asante saana.. :A S 465:....Kila la kheri nawe pia katika hizi sikukuu za X-mas na Mwaka Mpya....:A S 465:
Kimboka one... Asante saana.. :A S 465:....Kila la kheri nawe pia katika hizi sikukuu za X-mas na Mwaka Mpya....:A S 465:
Mwita25 JF-Expert Member Joined Apr 15, 2011 Posts 3,831 Reaction score 1,173 Dec 21, 2011 #3 Hamna kitu hapo.
Kongosho JF-Expert Member Joined Mar 21, 2011 Posts 35,987 Reaction score 24,232 Dec 21, 2011 #4 na kwako pia.
patience96 JF-Expert Member Joined Aug 19, 2011 Posts 1,353 Reaction score 575 Dec 21, 2011 #5 Mbona hivyo kaka Mwita; au jamaa kagandamizia thread yako au???:yawn: