Khaa jamani hivi u modo huu bongo unalipa?

RayB

JF-Expert Member
Nov 27, 2009
2,752
1,250
Mbona haonekani sura aisee ndo nini hii kitu

62755_118165901571379_100001339101765_94082_7530971_n.jpg
 

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Oct 15, 2009
834
225
Mwache mtoto mzuri Fide , ila hao male models angalia jinsi wanavyo pozi kama ma gays vile , ebwana Martin Kadinda , Van Kvn David hebu mkiwa kwnye pozi na wenzako please weka ukakamavu kidogo angalau , sio unaonekana umelegea na umesimama kama demu .
 

Shauri

JF-Expert Member
Nov 16, 2010
712
500
HO IS SHE?
MALE OR FIMALE?
HAONEKANI SURA
SO HUWEZI KUJUA NI DUME AU JIKE?:laugh:
 

shosti

JF-Expert Member
Dec 21, 2010
4,914
2,000
Mwache mtoto mzuri Fide , ila hao male models angalia jinsi wanavyo pozi kama ma gays vile , ebwana Martin Kadinda , Van Kvn David hebu mkiwa kwnye pozi na wenzako please weka ukakamavu kidogo angalau , sio unaonekana umelegea na umesimama kama demu .

we vipi,unataka wawe wakakamavu wakati washakuwa walegevu,kuna wanaume kweli mle,mbona Aba one hakuwa kama wao...
 

roselyne1

JF-Expert Member
Feb 18, 2010
1,369
0
nyie hapo juu embu tulieni,hatuko ulaya wanakohusudu wenye miili membamba,...
na pia bado maswala ya diet hayajapewa kipaumbele vya kutosha huku kwetu,
so average wanawake wengi wanafall ktk kundi la wanene!!!....huyo fide ukifanya utafiti kawazidi wengi tu kwa umbo zuri,wekeni hapa picha za dada zenu na mama zenu tuwaone kama mnabisha!!???!:twitch:
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom