Kesi ya vinega | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya vinega

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mtengwa, Mar 21, 2012.

  1. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,744
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Leo mida yaa saa 7 mchana, mahakamani kisutu shauri ya kesi iliyofunguliwa na Joseph Kusaga (clouds entertainment) dhihi ya Mapacha ( Vinega). VINEGA wote na wapenda harakati za Anti virus, kama vipi tutokee kwa wingi kuonyesha support. WITH NO APOLOGY
     
  2. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,567
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Kwa faida ya wale tusiokuwa na taarifa ya hili tukio unaweza kutoa ufafanuzi, ni akina nani wanaoshitakiwa i mean majina yao na ni mashitaka gani hayo?
     
  3. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bora wakamatwe na hatia tu wafungwe ili wapunguze kuvuta bangi
     
  4. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,746
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kama unataka kufunga wavuta bangi hakikisha unajenga jela yenye ukubwa wa mkoa mzima wa Dodoma.
     
  5. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,744
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    wanaoshitakiwa ni doctor K na D wa mapacha
     
  6. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,744
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    sitaki kuamini hapo ndo mwisho wako wa kufikiri
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    hapa nitapima uzalendo wa SUGU ndani ya VINEGA.
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    ngoja tuone..
     
  9. Mtagwa lindi

    Mtagwa lindi JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    wanashtakiwa kwa makosa gani?
     
  10. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hujaeleweka hapa
     
  11. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,746
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mkoa. Typo tu hiyo
     
  12. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,718
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Vinaga watashinda nguvu ya umma ipo imara.
     
  13. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 3,274
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    unajua mashtaka yao?...unajua mfungua mashtaka alijiandaa vipi?..hahahahaha..subiria tusiwe mashabiki
     
  14. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,696
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Hv maana ya hilo jina vinega ni nini?
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Great Thinkers tumemwelewa.....
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 145
    wamekosa nini
     
  17. G

    Ginner JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    maskini vinega...njaa ndo zimewaponza
     
  18. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 3,274
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    mimi nimeuliza mpk nimechoka
     
  19. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nino la kiluhya likimaanisha vijana wahuni wahuni wapenda fujo
     
  20. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    ni aina ya ndege ambae hupenda kuruka juu angani pasi kuonekana na pindi ashukapo chini na kuonekana basi ujue kuna jambo

    ila kwa wahusika wanalitumia kama wabishi fulani hivi wasiokubali kushindwa,watetezi wa haki ktk jamii iliyodhurumiwa hiyo ndiyo maana halisi ya hilo neno
     
Loading...