Kesi ya Ugaidi ya Kilewo yakatiwa Rufaa na Serikali


C

Colombia

Senior Member
Joined
Feb 3, 2013
Messages
110
Likes
1
Points
0
Age
35
C

Colombia

Senior Member
Joined Feb 3, 2013
110 1 0
Wana JF, Leo ilikuwa ni kesi ya Kamanda Kilewo na Wenzake katika Mahakama ya Wilaya Igunga.


Kilichojiri Mahakamani
Mwendesha mashtaka wa Serikali PP Mpimbwe amewasilisha nakala ya kukata rufaa mbele ya Mheshimiwa Milanzi, juu ya kesi ya Ugaidi iliyotupiliwa mbali na Mahakama Kuu.


Ni wazi kwamba kesi hii itakuja kwa ajili ya kutajwa, hadi hapo kikao cha Mahakama ya Rufaa kitakapotoa maamuzi.


Kesi hiyo imeahirishwa mpaka tarehe 7/2/2014
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,124
Likes
193
Points
160
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,124 193 160
ni njia ya kujipatia posho hao mastate attorney.
hawana kesi ya kujibu kila Kilewo
nadhani mawakili wa kilewo wawe serious kuidai serikali garama zote za usumbufu
Mahakama ya Rufaa ni msumari wa moto..wanajisumbua
hata mtoto mdogo anajua kutuhumiwa kumwagia mtu tindikali sio ugaidi....
siku itakapotokea tukio kama la westgate au ofisi za serikali kulipuliwa ndio watajua nini maana ya UGAIDI
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,805
Likes
9,880
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,805 9,880 280
kimeshanuka.............chadema family ,unacheza na jela wewe, Mandela(RIP) alienda jela akigombea maslahi ya nchi na kuwaunganisha wa SA weupe kwa weusi kileo anaenda jela kwa kugombea maslahi ya kaskazini na chama .!! dah vijana wa MBOWE atawaponza sana BADO YERICKO NYERERE KWENDA KUNYEA DEBE
KWA UPUMBAVU WAO WAKIAMBIWA WAGOMBEE CHAMA NA NCHI WATACHAGUA CHADEMA FAMILY
 
K

kimazi makukura

Senior Member
Joined
May 16, 2011
Messages
101
Likes
1
Points
35
Age
34
K

kimazi makukura

Senior Member
Joined May 16, 2011
101 1 35
Kesi ya ugaidi ambayo ilikuwa ikimkabiri kamanda Henry Kilewo serikali yaamua kupinga maamuzi ya mahakama kuu na kuyakatia rufaa!
 
mamseri

mamseri

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
685
Likes
104
Points
60
mamseri

mamseri

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
685 104 60
wataangaika sana wataangukia pua kama kawaida yao
 
E

El-cohel

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2013
Messages
206
Likes
2
Points
35
E

El-cohel

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2013
206 2 35
Mimi nasubiria tu akanyee debe nimrithi mke wake yule,anamiliki bastola za kufa mtu,MTOTO MWEUPEEEEEE LOL ANAMUACHA HIVI HIVI KWA KUWAMWAGIA WATU TINDIKALI
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,767
Likes
5,362
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,767 5,362 280
Mimi nasubiria tu akanyee debe nimrithi mke wake yule,anamiliki bastola za kufa mtu
Kama akili ingekuwa ni kiungo cha uzazi basi wewe ungekua huzai

 
mtwa mkulu

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2013
Messages
2,335
Likes
369
Points
180
mtwa mkulu

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2013
2,335 369 180
Aha, Lissu Anaumwa Kuna Sababu Hapa!
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
4
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 4 135
Mimi nasubiria tu akanyee debe nimrithi mke wake yule,anamiliki bastola za kufa mtu,MTOTO MWEUPEEEEEE LOL ANAMUACHA HIVI HIVI KWA KUWAMWAGIA WATU TINDIKALI
Uasherati ni suna kwa viongozi wa ccm!!
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,802
Likes
13,830
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,802 13,830 280
Kilewo arejeshwe Jela
 
E

edward snowdern

Senior Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
139
Likes
0
Points
0
E

edward snowdern

Senior Member
Joined Nov 30, 2013
139 0 0
atafungwa tu na yule mlopokaji wa eatv aje asimame tena barabarani na watoto wake
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,802
Likes
13,830
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,802 13,830 280
Uasherati ni suna kwa viongozi wa ccm!!
Mkuu, umesahau kuwa Katibu Mkuu wako hajawahi kufunga ndoa na kazaa watoto na wanawake tofauti, hiyo ni nini? Umesahau pia kuwa mwenyekiti wako kazaa nje ya ndoa na wabunge wawili wa viti maalum wa chama chako, ni nini hiyo?
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
9,427
Likes
6,787
Points
280
Age
30
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
9,427 6,787 280
Naona wanamtetea mtt wao zzk
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,805
Likes
9,880
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,805 9,880 280
mkuu, umesahau kuwa katibu mkuu wako hajawahi kufunga ndoa na kazaa watoto na wanawake tofauti, hiyo ni nini? Umesahau pia kuwa mwenyekiti wako kazaa nje ya ndoa na wabunge wawili wa viti maalum wa chama chako, ni nini hiyo?
ikumbukwe ana kesi nyingine ya kujifanya yeye afisa usalama wa taifa na kuutoa ule waraka wa SIRI WA ZZK,historia yake tosha inamfanya anyee debe
 
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
1,765
Likes
4
Points
135
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
1,765 4 135
Wana JF, Leo ilikuwa ni kesi ya Kamanda Kilewo na Wenzake katika Mahakama ya Wilaya Igunga.


Kilichojiri Mahakamani
Mwendesha mashtaka wa Serikali PP Mpimbwe amewasilisha nakala ya kukata rufaa mbele ya Mheshimiwa Milanzi, juu ya kesi ya Ugaidi iliyotupiliwa mbali na Mahakama Kuu.


Ni wazi kwamba kesi hii itakuja kwa ajili ya kutajwa, hadi hapo kikao cha Mahakama ya Rufaa kitakapotoa maamuzi.


Kesi hiyo imeahirishwa mpaka tarehe 7/2/2014
Sasa naona yaliyoandikwa kwenye ile Email ya Nchimbi na Mwigulu yanatimia, lengo ni kuipunguzia Bavicha na Chadema nguvu.

Ila hawatoki hata waende wakaikatie rufaa ile kesi ya Rwakatare na nyingine zote. Hao jamaa hawana hoja hapoa zaidi ya kufanya Siasa chafu wakidhani watamsaidia Zitto kumbe ndiyo wanamzamisha
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,911
Likes
1,561
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,911 1,561 280
Chadema karibia wote ni waharifu kila kona wanatenda majanga tu.
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,911
Likes
1,561
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,911 1,561 280
Sasa naona yaliyoandikwa kwenye ile Email ya Nchimbi na Mwigulu yanatimia, lengo ni kuipunguzia Bavicha na Chadema nguvu.

Ila hawatoki hata waende wakaikatie rufaa ile kesi ya Rwakatare na nyingine zote. Hao jamaa hawana hoja hapoa zaidi ya kufanya Siasa chafu wakidhani watamsaidia Zitto kumbe ndiyo wanamzamisha
Jaribu kutumia akili vizuri email unayosema mbona haina mantiki hata chembe ilikuwa ya kubumba ili kupata hoja kwa chadema japo haikuwa na maana.
 

Forum statistics

Threads 1,213,824
Members 462,336
Posts 28,491,415