Kesi ya dawa za Kulevya: Mwintanga aachiwa huru

Kesi ya dawa za Kulevya: Mwintanga aachiwa huru

Alikula nyumbani kwa mkubwa nini kama BABU SEYA?????????????????????? Serikali yetu!!
 
Kwani serikali ikishindwa kesi ina kipi cha kupoteza? Hata ikishindwa makesi yote muda ukifika wanasheria watapandishwa vyeo na hata kifikia kuwa majaji. Kina haja gani ya kuhisumbua kuwa makini katika kazi? Mbaya zaidi mwenye pesa hashindwi kesi, hasa kwa mazingira yaliyopo kwa sasa.
 
sumaye alikamata kiwanda kule kunduchi imeishia wapi?sheria za iran,china muhimu sana hapa tanzania
 
we ulitegemea kabisa ahukumiwe baada ya kukaa kifungoni miaka yote hiyo?!
walikuwa wanacheki tu uvumilivu wake wa kukaa na jambo rohoni! so wameprove yuko firm kesho utasikia ni raisi wa TBPF siju au TFF, afteraal alikuwa amebeba dawa za kina rostam na washirikia wake
what do u expect!!!!!!!!!!
poor tanzania
 
tuziamini mahakama zetu kama Mwintanga ameonekana hana hatia ndivo ilivo hadi chombo cha juu zaidi cha kisheria kithibitishe vinginevyo!
 
Ni baada ya miaka minne tangu akamatwe kwa tuhuma za kusafirisha dawa za kulevwa akishirikiana na mabondia wa timu ya taifa waliokamatwa huko Mauritius.

Mahakama ya Kisutu leo imemuachia huru Alhaj Salum Mwintanga kwa kukosekana ushahidi wa dhati katika kesi hii.

Ni pigo kwa serikali kutokana na udhaifu wa wanasheria wake au ndio namna watanzania wengi wanavyoonewa kwa kubambikiziwa kesi?

Just thinking aloud
[

Ina uhusiano gani na jukwaa la siasa?
 
sumaye alikamata kiwanda kule kunduchi imeishia wapi?sheria za iran,china muhimu sana hapa tanzania

hivi kweli kile kiwanda kesi yake iliishia wapi? na kesi ya mtoto wa Liyumba inaendeleaje
 
Wote walio mahakamani chini ya utawala wa kikwete wataachiwa. Imedhihirika kwamba vita yake dhidi ya rushwa na madawa ya kulevya ni usanii mtupu.

By the way, lile suala la binti ya Liyumba kukutwa na madawa ya kulevya kule mikoa ya kusini imeishia wapi? Mwenye taarifa kamili?
 
Hivi Rage aliwezaje kuruhusiwa kugombea ubunge wakati alikutwa na hatia ya wizi na kufungwa?

alikata rufaa na akashinda rufaa yake, kwahiyo akawa salama katika hatia aliyokuwa nayo awali
 
Sijawahi sikia mtu kafungwa kwa kesi ya madawa ya kulevya

Wapo.!, Mkuu...Mataifa ya Brazili inayoongoza kwa biashara iyo pamoja na Marekani ya pili., Serkali zao hazina utani katika kesi kama izo kwani wanajua ukubwa wa tatizo lake....Tofauti na hapa kwetu Serikali na viongozi legelege wa ofisi ya mwanasheria mkuu ( AG ), Ndio mambo kama aya lazima yatokee.., kesi inaendeshwa miaka minne then mwisho wa siku jamaa kidedea, gharama zote za uwendeshaji wa kesi ni pesa za watanzania walala hoi, serikali imekula kula kwao..Big shame..!!
Serikali hii aiko makini na mambo ya judiciary na aitakaa kushinda kesi yoyote zilizopo chini ya ofisi ya mwanasheria mkuu, kwani waendesha mashtaka wao wengi ni vilaza, ushahidi afifu mahakamani unategemea nini!??..., ukiwakuta mawakili vichwa kama Tindu lissu kesi si imekwisha!!...Bado tutegemee ukumu kama izo katika kesi za akina Yona na Mramba...,That's my observations.
 
Back
Top Bottom