Kesi mahakama ya mwanzo kinondoni


Kottler Masoko

Kottler Masoko

Senior Member
Joined
May 28, 2010
Messages
186
Likes
6
Points
35
Kottler Masoko

Kottler Masoko

Senior Member
Joined May 28, 2010
186 6 35
Wadau wanasheria, mdogo wangu ana kesi mahakama ya kinondoni na yupo nje kwa dhamana, siku za karibuni ameugua na akashindwa kuhudhuria mara mbili mahakamani na alimtuma mdhamini wake aende kutoa taarifa. leo imekuja summons ikitaka wadhamini waende na mtuhumiwa mahakamani, na summons imeandikwa kwamba dhamana itafutwa sababu mtuhumiwa hajatokea mara mbili mahakamani.

Tafadhali naomba kupata msaada kujua; Je dhamana inafutwa kwa utaratibu gani?
 
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
3,029
Likes
3,157
Points
280
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
3,029 3,157 280
Alishapeleka sick shit?au baruwa ya dharura au ugonjwa ya daktari?
 

Forum statistics

Threads 1,236,702
Members 475,218
Posts 29,267,045