kesho. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kesho.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by fundiaminy, Nov 18, 2011.

  1. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inasemekana kesho ni siku ya choo duniani.yaani world toilet day..dah! Wazungu nao bana.nipe maoni kuhusu hio day.
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Ipo poa kwani nyumba bila choo hakuna ki2 bana so cku hii nadhani ni kuhimiza kila kaya kuwa na choo imara na cha kisasa.
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,045
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Tunaisubiri kwa hamu.
     
  4. che wa Tz

    che wa Tz JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Subiri "SIKU YA JALALA"
     
  5. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,128
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Lini ni siku ya kupata raha ya dunia aka utamu ?
     
  6. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama hiki
    [​IMG]
     
  7. deadteja

    deadteja JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Aaah, hebu acha urongo wewe. Mi napafahamu hapo liliangukia moja ya mabomu (kombora) ya Gong La Mbot. Halafu wewee! Hapo kwa Uncle wangu na ndiyo huyo anafanya assessment hapo.
     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,531
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    uzuri wa nyumba ni choo na choo chenyewe kisijae.Nalog off
     
  9. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaaaa.nalog out.leo kukamuaaaa.
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,982
    Likes Received: 1,750
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni kampeni nzuri, wanahamasisha kila nyumba kuwa na choo cha kisasa.

    Choo hoyeee!
     
Loading...