wax
JF-Expert Member
- Jun 14, 2015
- 5,937
- 5,754
Ok napajua Hapo bas ntakuja kesh kushuhudia gemuKaribu na shule ya hijra mkuu
Cc Zero IQ
Sent using Jamii Forums mobile app
Ok napajua Hapo bas ntakuja kesh kushuhudia gemuKaribu na shule ya hijra mkuu
Cc Zero IQ
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] jibu nyoko sana hili, nmejikuta nacheka kama vile sina akili.Kikifika kwenye Renta utanishitua mi fundi wa kupaua mkuu
Cc Zero IQ
Kesho napiga international game na mtoto wa kinyarwanda, nilimtongoza kama utani lakini mtoto katiki na kesho kasema atakuja kunibariki,
Mwenye namba ya AY nataka nimpigie nimuulize machache kuhusu hawa kama nao ni wa katerero kama wa kule kanda ya ndizi(mto ngono na kijiji cha katerero nazungumzia bukoba) au ni wakavu kama mademu wa kichagaaaa,
sitawaangusha ndugu zangu nitahakikisha nafanikiwa kuimarisha diplomasia yetu na watoto wa kinyarwanda.
Cc Zero IQ
Umenikumbusha kipindi nipo Benako ngaraKama ni kwako tarajia kuloweshewa godoro, Na kama ni gesti tarajia kufulishwa mashuka[emoji16][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji377][emoji377][emoji377][emoji2445][emoji2445][emoji2445]
ᴱᵛᵉʳʸᵇᵒᵈʸ ˡᵒᵛᵉˢ ᵃ ᵇⁱᵍ⁻ᵗⁱᵗᵗʸ ʷᵒᵐᵃⁿ