Kesho nataka kwenda kuangalia mechi ya Taifa Stars ili sijui nafikaje!

kisiki kizito

JF-Expert Member
Jul 3, 2015
624
1,000
Habari wakuu!

Kupitia kichwa cha habari mimi nakaa Mikocheni Regent kwa anayeweza kunielekeza namna yA kufika Chamazi Complex kuangalia mechi Kesho naomba anielekeze.

Yaani usafiri na kama kuna maandalizi yoyote natakiwa kufanya.

Ahsanteni.
 

Don255

JF-Expert Member
May 30, 2012
1,069
2,000
Habari wakuu!!
Kupitia Kichwa cha Habari Mimi nakaa mikocheni regent kwa anayeweza kunielekeza namna YA kufika Chamazi complex kuangalia mechi Kesho naomba Anielekeze..... Yaani usafiri na kama kuna maandalizi yoyote natakiwa kufanya...
Ahsantenj
fika mbagara rang 3...ukifika mbagala rang 3 panda magari yanayokwenda mmbande utashuka uwanjani(azam)...kama utakuwa na uwezo wa kufika kariakoo....kuna magari ya mojakwamoja toka kariakoo(gerezani)..paka mmbande kisewe(japo wewe utashuka azam kiwanjan)
 

kisiki kizito

JF-Expert Member
Jul 3, 2015
624
1,000
fika mbagara rang 3...ukifika mbagala rang 3 panda magari yanayokwenda mmbande utashuka uwanjani(azam)...kama utakuwa na uwezo wa kufika kariakoo....kuna magari ya mojakwamoja toka kariakoo(gerezani)..paka mmbande kisewe(japo wewe utashuka azam kiwanjan)
Je kurudi Wakati wa Usiku inakuaje mkuu
 

kukudume2013

JF-Expert Member
Jan 8, 2013
1,485
1,500
wanacheza na timu gani?mm nitaangalia kupitia TV bado sijaamini Hii timu kuna cha maana wanaweza kufanya.mm sitoenda uwanjani mpk pale nitakaposikia Mzee Mwinyi amebaditilisha ile kauli yake ya kichwa cha mwendawazimu.
 

balibabambonahi

JF-Expert Member
Apr 5, 2015
8,561
2,000
Habari wakuu!!
Kupitia Kichwa cha Habari Mimi nakaa mikocheni regent kwa anayeweza kunielekeza namna YA kufika Chamazi complex kuangalia mechi Kesho naomba Anielekeze..... Yaani usafiri na kama kuna maandalizi yoyote natakiwa kufanya...
Ahsantenj
Panda gari ya mbagala rangi tatu,hapo utazikuta za chamaz panfa
 

Ze General

JF-Expert Member
May 10, 2014
1,478
2,000
Hivi kule zakeem bado wale watoto wazur wapo, sabab baada ya taifa star kushinda itabid nipitepo kushangilia ushind
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom