Kesho nafumania nimfanyaje mgoni?


The only

The only

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2011
Messages
2,725
Likes
2,173
Points
280
The only

The only

JF-Expert Member
Joined May 19, 2011
2,725 2,173 280
KUNA mtu mmoja nilizikamata sms za malovie kwa mpenzi wangu wakijibizana ,nikazunguka kitaa nikapata full detail jamaa anamtafuna mpenzi wangu baa fulani sasa kesho nimekuta sms kuwa watakutana pale jion na tayali huyu manzi nikamuomba nitoke naye kanipa sababu lukuki nikajifanya understanding.Sasa waungwana ninahakika kwan nshachunga na muhudumu wa gesti ,je nikiwabamba nifanyaje ? inaniuma sana.
 
Kombo

Kombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
1,818
Likes
14
Points
0
Kombo

Kombo

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
1,818 14 0
Aaaaah, mi nilifikiri mkeo? Una uhakika gani kwamba huyo anayemmega siyo chaguo lake la kwanza? Mweleze huyo mpenzio kuwa umejua nyendo zake na umeamua kuachana naye bas.
 
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,292
Likes
10
Points
135
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,292 10 135
Ovyooo!
 
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2009
Messages
6,498
Likes
3,441
Points
280
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2009
6,498 3,441 280
Mfanye ndafu..!:rip:
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Una uhakika gani kuwa unayetaka kumfumania ndiye mmiliki halali!
Kama ni mchumba, mweleze tu kuwa tayari ushajua nyendo zake. Wasichana wapo wengi.
 
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,306
Likes
1,612
Points
280
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,306 1,612 280
KUNA mtu mmoja nilizikamata sms za malovie kwa mpenzi wangu wakijibizana ,nikazunguka kitaa nikapata full detail jamaa anamtafuna mpenzi wangu baa fulani sasa kesho nimekuta sms kuwa watakutana pale jion na tayali huyu manzi nikamuomba nitoke naye kanipa sababu lukuki nikajifanya understanding.Sasa waungwana ninahakika kwan nshachunga na muhudumu wa gesti ,je nikiwabamba nifanyaje ? inaniuma sana.
Kidume cha kweli hana time na mwanaume mwenzake pale anapofumania coz' the one who's obliged to you is ur wife! The one who betrayed you is your girl and not the man!! so let the man go freely but with oral warning and then deal with ur gal.
 
kichwat

kichwat

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2010
Messages
1,823
Likes
42
Points
145
kichwat

kichwat

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2010
1,823 42 145
nadhani kisheria huwezi kumfumania mpenzi, unaweza kumfumania mume au mke WA NDOA.
Mpenzi ni mpenzi tu, unaweza kuwa nao 100, na yeye 100. Anza fasta. Ila ni fundisho kwako, OA.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Jina lako lenyewe ni la Kisharobaro, kuwa makini. Watakufirindimba.
 
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
4,052
Likes
1,156
Points
280
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
4,052 1,156 280
Mnake huyu binti ni mtu mzima ana akili zake ameamua mwenyewe kwenda kuchakachuliwa sasa wewe unasema unafumania angalia jamaa anaweza kukukata za chembe na demu kala mzigo hapo ndio utajijua...manake haiwezekani mi nitongoze binti hajaolewa halafu uje kuleta ukuda nakupa tifu la mwaka....kama umeoa sawa lakini demu?!!
 
I

Idofi

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
1,615
Likes
867
Points
280
I

Idofi

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
1,615 867 280
mkeo? usije fumaniwa wewe?
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,159
Likes
22,590
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,159 22,590 280
KUNA mtu mmoja nilizikamata sms za malovie kwa mpenzi wangu wakijibizana ,nikazunguka kitaa nikapata full detail jamaa anamtafuna mpenzi wangu baa fulani sasa kesho nimekuta sms kuwa watakutana pale jion na tayali huyu manzi nikamuomba nitoke naye kanipa sababu lukuki nikajifanya understanding.Sasa waungwana ninahakika kwan nshachunga na muhudumu wa gesti ,je nikiwabamba nifanyaje ? inaniuma sana.
Kwani ni mkeo huyo? kama wewe unaweza kutembea nae bila ya kuoana unategemea na wenzako wasiweze? unanchekesha!
 
A

anno

Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
55
Likes
3
Points
15
A

anno

Member
Joined Sep 28, 2011
55 3 15
Don waste yo unaweza ukaenda aibika kaka usikute huyo chaguo la huyo bi mkubwa wako,,,, muweke wazi then chukua tym yako
 
A

anno

Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
55
Likes
3
Points
15
A

anno

Member
Joined Sep 28, 2011
55 3 15
KUNA mtu mmoja nilizikamata sms za malovie kwa mpenzi wangu wakijibizana ,nikazunguka kitaa nikapata full detail jamaa anamtafuna mpenzi wangu baa fulani sasa kesho nimekuta sms kuwa watakutana pale jion na tayali huyu manzi nikamuomba nitoke naye kanipa sababu lukuki nikajifanya understanding.Sasa waungwana ninahakika kwan nshachunga na muhudumu wa gesti ,je nikiwabamba nifanyaje ? inaniuma sana.
Kaka dn waste yo tym may b huyo jamaa ndo chaguo la bi mkubwa wako muweke wazi then chukua tym yako
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,517
Likes
4,873
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined Dec 22, 2010
16,517 4,873 280
KUNA mtu mmoja nilizikamata sms za malovie kwa mpenzi wangu wakijibizana ,nikazunguka kitaa nikapata full detail jamaa anamtafuna mpenzi wangu baa fulani sasa kesho nimekuta sms kuwa watakutana pale jion na tayali huyu manzi nikamuomba nitoke naye kanipa sababu lukuki nikajifanya understanding.Sasa waungwana ninahakika kwan nshachunga na muhudumu wa gesti ,je nikiwabamba nifanyaje ? inaniuma sana.
Angekuwa ni mkeo ningekupa mbinu nzuri na yenye uhakika!
 

Forum statistics

Threads 1,213,837
Members 462,336
Posts 28,492,064