Kesho 24/11 wanaccm wanaenda kufanya historia

Kesho 24/11 wanaccm wanaenda kufanya historia

Kesho ushindi wa kishindo toka Tanzania ipate Uhuru wake

Tutawachapa kwenye vitongoji
Tutawachapa kwenye vijiji
Tutawachapa kwenye mitaa

Hatunywi sumu,hatujinyongi......waache waandamane....

Tumewakamata kwenye mitaa
Tumewakamata kwenye vijiji
Tumewakamata kwenye vitongoji


Ccm chaguo letu, tumeipenda wenyewe

Chini ya Magufuli ushindi utakuwa ni 99%

Hongera Magufuli kwa kuirejesha Ccm kwenye makali yake

Kesho Ccm tunajambo letu, twendeni tukalimalize

Siku nchi ikichafuka ujue hutapona, kuna watu mnafikiri mnafanya vema, kumbe mioyo ni ya kishetani. Umekalia ushabiki wa kipumbavu. Shabikia simba na Yanga, siasa achana nayo maana ina umwagaji wa damu. Mjinga sana wewe
 
Tusipaniki tujenge hoja Mkuu
Siku nchi ikichafuka ujue hutapona, kuna watu mnafikiri mnafanya vema, kumbe mioyo ni ya kishetani. Umekalia ushabiki wa kipumbavu. Shabikia simba na Yanga, siasa achana nayo maana ina umwagaji wa damu. Mjinga sana wewe
 
mtoa mada umeshajiandaa kulipa ada na kodi zako za january?au unaleta hadithi za paukwa pakawa...
Mkulima amekamata bombadier yetu kule Canada...Uchaguzi umeisha..rudisheni bombadier yetu
 
Back
Top Bottom