Kesho 24/11 wanaccm wanaenda kufanya historia

Kesho 24/11 wanaccm wanaenda kufanya historia

Kawe Alumni

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2019
Posts
8,686
Reaction score
12,016
Kesho ushindi wa kishindo toka Tanzania ipate Uhuru wake

Tutawachapa kwenye vitongoji
Tutawachapa kwenye vijiji
Tutawachapa kwenye mitaa

Hatunywi sumu,hatujinyongi......waache waandamane....

Tumewakamata kwenye mitaa
Tumewakamata kwenye vijiji
Tumewakamata kwenye vitongoji


Ccm chaguo letu, tumeipenda wenyewe

Chini ya Magufuli ushindi utakuwa ni 99%

Hongera Magufuli kwa kuirejesha Ccm kwenye makali yake

Kesho Ccm tunajambo letu, twendeni tukalimalize
 
CCM MBELE KWA MBELE
Kesho ushindi wa kishindo toka Tanzania ipate Uhuru wake

Tutawachapa kwenye vitongoji
Tutawachapa kwenye vijiji
Tutawachapa kwenye mitaa

Hatunywi sumu,hatujinyongi......waache waandamane....

Tumewakamata kwenye mitaa
Tumewakamata kwenye vijiji
Tumewakamata kwenye vitongoji


Ccm chaguo letu, tumeipenda wenyewe

Chini ya Magufuli ushindi utakuwa ni 99%

Hongera Magufuli kwa kuirejesha Ccm kwenye makali yake
 
Hata kabla ya nyumbu hawajatia mpira kwapani ccma ilikua imepita bila kupingwa kwa asilimia 51 , sasa hiki kipolo unakula bila presha unashushia supu ya nyumbu na chapati pale ufipa pub kwa mangi.
 
CCM ni kama kiwembe ,makali yake ni kotekote na hata kikivunjika kinabaki na makali ya upande mmoja ambayo ni hatari pia.
 
Kesho ushindi wa kishindo toka Tanzania ipate Uhuru wake

Tutawachapa kwenye vitongoji
Tutawachapa kwenye vijiji
Tutawachapa kwenye mitaa

Hatunywi sumu,hatujinyongi......waache waandamane....

Tumewakamata kwenye mitaa
Tumewakamata kwenye vijiji
Tumewakamata kwenye vitongoji


Ccm chaguo letu, tumeipenda wenyewe

Chini ya Magufuli ushindi utakuwa ni 99%

Hongera Magufuli kwa kuirejesha Ccm kwenye makali yake

Wewe ni chizi wa CCM!
Kesho kuna UCHAFUZI wa CCM siyo UCHAGUZI....!!!!
Dunia yote inaona na inashuhudia na Mungu anaona tokea Mbinguni anaona maovu, hila,udanganyifu na ubakaji wa Demokrasia Tanzania....!!
Ivumayo sana lazima ipasuke.Ni swala la muda tu.
 
Kesho ushindi wa kishindo toka Tanzania ipate Uhuru wake

Tutawachapa kwenye vitongoji
Tutawachapa kwenye vijiji
Tutawachapa kwenye mitaa

Hatunywi sumu,hatujinyongi......waache waandamane....

Tumewakamata kwenye mitaa
Tumewakamata kwenye vijiji
Tumewakamata kwenye vitongoji


Ccm chaguo letu, tumeipenda wenyewe

Chini ya Magufuli ushindi utakuwa ni 99%

Hongera Magufuli kwa kuirejesha Ccm kwenye makali yake

Mnashindana na nani kesho?
 
Waliogopa kushindwa vibaya
Hata kabla ya nyumbu hawajatia mpira kwapani ccma ilikua imepita bila kupingwa kwa asilimia 51 , sasa hiki kipolo unakula bila presha unashushia supu ya nyumbu na chapati pale ufipa pub kwa mangi.
 
Waliosusa wakae pembeni watuachie shughuli yetu
Wewe ni chizi wa CCM!
Kesho kuna UCHAFUZI wa CCM siyo UCHAGUZI....!!!!
Dunia yote inaona na inashuhudia na Mungu anaona tokea Mbinguni anaona maovu, hila,udanganyifu na ubakaji wa Demokrasia Tanzania....!!
Ivumayo sana lazima ipasuke.Ni swala la muda tu.
 
Mnashindana na nani kesho?

CCM ni sawa na jamaa mmoja alikuwa jambazi sugu na kila siku alihakikisha ameiba au kumwibia mtu chochote.
Ikatokea siku moja alikosa kabisa cha kuiba wala mtu wa kumwibia. Unajua alifanyaje?
Jambazi sugu huyu aliamua kuvua kofia na kanzu yake akavificha mahali halafu akakaa pembeni kwa muda. Baadaye akaangaza huku na kule kama hakuna mtu akaanza kunyatia kofia na kanzu na kuvinyakua kama mwewe akatimua mbio!!

Kwa kufanya hivo ikawa ametimiza adhima yake ovu ya kuiba kwa kujiibia mwenyewe....!!!Kesho CCM wanakwenda kufanya jambo lilelile kama huyo jambazii sugu..!!
Ni aibu sana kwa Chama Twawala chini ya Uongozi wa bwana yule anayefananiswa na HITLER au MUSSOLINI kwa maneno ya Kardinali Pengo...!!!
 
Waliosusa wakae pembeni watuachie shughuli yetu

Ewe fisiccm wa Lumbua, uko sahihi kabisa kwa 100%...!!!
Kweli Uchafuzi wa kesho ni SHUGHULI YA CCM wala siyo jambo la Kitaifa kama ilivo ainishwa katika Katiba kwa ajili ya Watanzania wote..!!!
 
Vyama 11 vinashiriki Uchaguzi

Nitajie chama kimoja tu kati ya 11 chenye Mbunge au Diwani mmoja kulingana na GE-2015!
Remember this: Kuna vyama pinzani mamluki wa CCM na kazi yao kubwa ni kushirikiana na CCM kuchafua Uchaguzi kama ilivyo kwenye UCHAFUZI huu.
 
Huo ni uzushi na uongo

Waliojitoa wameogopa kushindwa
Ewe fisiccm wa Lumbua, uko sahihi kabisa kwa 100%...!!!
Kweli Uchaguzi wa kesho ni SHUGHULI YA CCM wala siyo jambo la Kitaifa kama ilivo ainishwa katika Katiba kwa ajili ya Watanzania wote..!!!
 
Back
Top Bottom