Mzalendo2015
JF-Expert Member
- Aug 14, 2012
- 7,224
- 9,829
CCM branch au sio?
Naum...!!
CCM branch au sio?
CCM branch au sio?
Huo ni uzushi na uongo
Waliojitoa wameogopa kushindwa
Kesho ushindi wa kishindo toka Tanzania ipate Uhuru wake
Tutawachapa kwenye vitongoji
Tutawachapa kwenye vijiji
Tutawachapa kwenye mitaa
Hatunywi sumu,hatujinyongi......waache waandamane....
Tumewakamata kwenye mitaa
Tumewakamata kwenye vijiji
Tumewakamata kwenye vitongoji
Ccm chaguo letu, tumeipenda wenyewe
Chini ya Magufuli ushindi utakuwa ni 99%
Hongera Magufuli kwa kuirejesha Ccm kwenye makali yake
Kesho Ccm tunajambo letu, twendeni tukalimalize
Historia ya kwenda kupiga bomu mochwari kisha mtambe mumeua, nguruwe nyie.Kesho ushindi wa kishindo toka Tanzania ipate Uhuru wake
Tutawachapa kwenye vitongoji
Tutawachapa kwenye vijiji
Tutawachapa kwenye mitaa
Hatunywi sumu,hatujinyongi......waache waandamane....
Tumewakamata kwenye mitaa
Tumewakamata kwenye vijiji
Tumewakamata kwenye vitongoji
Ccm chaguo letu, tumeipenda wenyewe
Chini ya Magufuli ushindi utakuwa ni 99%
Hongera Magufuli kwa kuirejesha Ccm kwenye makali yake
Kesho Ccm tunajambo letu, twendeni tukalimalize
Historia ya kwenda kupiga bomu mochwari kisha mtambe mumeua, nguruwe nyie.
Hakika ni ushindi wa kishindo
Kesho tunapiga BOMU MOCHWARI heko CCM.
Hivi unaweza ukashindana wewe mwenyewe na ukajisifu umeshinda? Ccm inaenda kumshinda nani wakati ipo yenyewe?
Fahamu kuwa, hakuna chenye mwanzo lisilo na mwisho, na Mungu ni wetu sote, ni suala la muda tu
Kesho ushindi wa kishindo toka Tanzania ipate Uhuru wake
Tutawachapa kwenye vitongoji
Tutawachapa kwenye vijiji
Tutawachapa kwenye mitaa
Hatunywi sumu,hatujinyongi......waache waandamane....
Tumewakamata kwenye mitaa
Tumewakamata kwenye vijiji
Tumewakamata kwenye vitongoji
Ccm chaguo letu, tumeipenda wenyewe
Chini ya Magufuli ushindi utakuwa ni 99%
Hongera Magufuli kwa kuirejesha Ccm kwenye makali yake
Kesho Ccm tunajambo letu, twendeni tukalimalize
Kesho Ccm inaandika historia Mkuu
TANGAZO: siku akili zangu zikishuka mpaka kufikia hata therusi zaakili zamtoa mada basi nipigwe risasi hadharani nife
Yes ni historia kwa maana tangu kuanza kwa Mfumo wa vyama vingi CCM wanakwenda kushindana peke yao…!