Kero za muda mrefu za jimbo la Hai - Kilimanjaro

Kero za muda mrefu za jimbo la Hai - Kilimanjaro

peno hasegawa

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2016
Posts
18,028
Reaction score
31,131
1. Mkuu wa Wilaya ya Hai, Hassan Bomboko.
2. Foleni ya magari mto Kikavu.
3. Malori kupita katikati ya mji wa Hai.
4. Polisi Kusimamisha magari usiku kuomba rushwa kwa nguvu.
 
1. Mkuu wa Wilaya ya Hai, Hassan Bomboko.
2. Foleni ya magari mto Kikavu.
3. Malori kupita katikati ya mji wa Hai.
4. Polisi Kusimamisha magari usiku kuomba rushwa kwa nguvu.
kila mtu ale kwa urefu wa kamba yake!
 
Back
Top Bottom