Kero ya wanawake wanene kwenye usafiri wa umma

Kero ya wanawake wanene kwenye usafiri wa umma

Hahaha kama na wewe umeshindwa kununua gari, bora uwekeze kwenye kula unenepe kiduchu. Manake kama wanakukalia hadi jembe, duuuh!

Hivi baby walker sh ngapi si anunue yake aachane na kero za public transport?
 
Bila shaka kama huwa unasafiri safiri hasa kwa kutumia usafiri wa magari ya abiria hususani daladala utakuwa ulishakumbwa na adha hii;

Unakuta umekaa zako umetulia whether umechoka ama unawaza mipango yako ama una mitoko yako ama unasikiliza kupitia headfone, basi katika seat uliyoketi akiketi mwanamke mnene inakuwa kero maana WENGINE HAWAKAI KIUSTAARABU. Anaweza akakukalia sehemu ya mwili wako, ama akakusukumiza, ama akakubana sana, eti kisa tu anajiona ana minyama. Sijui wanakaaje na waume zao huko nyumbani. Yaani wanakera.

Hii kero si yangu peke yangu ndo maana nikaileta humu tuijadili na pia watu wa aina hiyo ni vema wakajirekebisha. Kuna siku niliona kaja mmama mtu mzima akajikalia kama mti umeanguka akamkalia mdada wa watu sehemu ya paja hadi kamchubua! Watu kama hao sijui wakikalia ile kitu kwa nguvu hivyo! Wanaume waliozoea kukaliwa na mijitu isiyochukua tahadhari kama hiyo wajihadhari , unaweza ukapindishwa jembe lako!
Kazi kweli kweli
 
Kwa unene gani mtu akaliwe hadi achubuke?By the kama unaona kero its better ununue gari yako
 
then punguza kulalamika

kuelimishana ni jambo la kawaida vinginevyo, kwenye hayo magari kuna tabia tofautitofauti hivyo ni kupeana elimu tu pale mtu anapozidishi hata kamai ile tabia hainiathiri mimi. Kuna abiria wengine ni wabishi kutoa nauli, kuna wengine wanaingia na nguo chafu na anataka akupake greese, wengine wanaongea kwa sauti kubwa hadi zinakera, wengine ni waporomosha matusi, hivyo ni kukemea tabia kama hizo. Nna uhakika kama yupo mwenye hiyo tabia na amesoma post hii atajirekebisha kiasi.
 
Bila shaka kama huwa unasafiri safiri hasa kwa kutumia usafiri wa magari ya abiria hususani daladala utakuwa ulishakumbwa na adha hii;

Unakuta umekaa zako umetulia whether umechoka ama unawaza mipango yako ama una mitoko yako ama unasikiliza kupitia headfone, basi katika seat uliyoketi akiketi mwanamke mnene inakuwa kero maana WENGINE HAWAKAI KIUSTAARABU. Anaweza akakukalia sehemu ya mwili wako, ama akakusukumiza, ama akakubana sana, eti kisa tu anajiona ana minyama. Sijui wanakaaje na waume zao huko nyumbani. Yaani wanakera.

Hii kero si yangu peke yangu ndo maana nikaileta humu tuijadili na pia watu wa aina hiyo ni vema wakajirekebisha. Kuna siku niliona kaja mmama mtu mzima akajikalia kama mti umeanguka akamkalia mdada wa watu sehemu ya paja hadi kamchubua! Watu kama hao sijui wakikalia ile kitu wanaikalia kwa nguvu hivyo! Wanaume waliozoea kukaliwa na mijitu isiyochukua tahadhari kama hiyo wajihadhari , unaweza ukapindishwa jembe lako!

Mkuu unavunja sheria huwatendei haki watu wanene,remember mtu mnene ni human being na hakutaka kuwa hivyo,sema hali ya maisha au kazaliwa mnene
 
Mkuu unavunja sheria huwatendei haki watu wanene,remember mtu mnene ni human being na hakutaka kuwa hivyo,sema hali ya maisha au kazaliwa mnene

hata angekuwa mwembamba kama spoku kama hajiheshimu hataachwatkusemwa.
 
ikitokea hali kama hiyo....mpishe tu akalie siti yote yeye mwenyewe.....ili usipate kero unayoipata....
 
Back
Top Bottom