Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kero TRA leseni ilala

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Aaronium, Jan 23, 2012.

  1. Aaronium

    Aaronium Senior Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipo kwenye foleni nyuma a watu km 68 hivi,foleni haiendi,mhudumu yupo mmoja tu,mawakala/vishoka wamejazana pia milangoni,wanatishia hata usalama wa wateja,pamoja na matangazo kila mahali ati epuka vishoka,wapo a kutosha na wanashirikiana na afanyakazi wa TRA kuchukua,wanatoa rushwa ili kuhudumia wateja ao,TAKUKURU mpo?
     
Loading...