KERO KWA IDARA YA UHAMIAJI

KERO KWA IDARA YA UHAMIAJI

GONGO BOY

Senior Member
Joined
Jul 18, 2026
Posts
100
Reaction score
190
Hapo mwanzo tuliambiwa kwamba saizi hakuna ukabila wala udini wala rangi, lakni wahenga hawakukosea kisema kua uyaone inshort ni kwamba idara ya uhamiaji kumejaa ukabila uliokithiri hasa pale unapokuwa unahitaji NIDA yaan ukifika pale hata mkiwa wawili mmoja akajitambulisha kwamba yeye ni mfipa ama mndali au mgogo then wew ukajitambulisha kwamb ni muha hao wengne watagongewa muhuri lakni wew utakaa hapo hata masaa mawili ya mahojiano na mwisho utaambiwa ukamlete mzazi lakni makabila mengne yanapita bila shida kabisa
SWALA HILI LITAZAMWE KWA JICHO LA TATU
 
Kuna sehemu za mpakani kuna wahamiaji wengi haramu, wakati nafanya kazi kwa wakimbizi Kigoma tulikuwa na staff mwenzetu lakini kaka yake tumbo moja alikuwa mkimbizi pia wengine walikuwa na undugu na mbunge wa wakati huo kama sikosei Manju Msambya kwa hiyo lazima wawr makini.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom