Kenya using Mt. Kilimanjaro (again)


Ozzie

Ozzie

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2007
Messages
3,233
Likes
48
Points
145
Ozzie

Ozzie

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2007
3,233 48 145
Kenya using mount Kilimanjaro again, may be because this time its for humanitarian reasons and also acknowledge that it is a mountain in the northeastern of Tanzania.
KILICLIMB Initiative Launch said:
Nation Media Group (NMG) staff and partners on Wednesday, September 7th launched the KILICLIMB Chukua Hatua, Maliza Njaa Initiative that seeks to raise Kshs.60 million towards the long term initiatives for Red Cross under Kenyans for Kenya Initiative. Sixty of NMG staff members and partners will scale Mt. Kilimanjaro from Friday 14th October to Sunday 23rd October in the effort to raise money to alleviate hunger in the hardest hit areas in Kenya. This will be done by providing water, seed and agro based knowhow to build significant community based food security.
Source http://kiliclimb.nationmedia.com
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Mkuu hapo sijaona kosa ni kama sisi tuanzishe harambee ya kukusanya pesa alafu tukapande mount everest...; tena ndio bora zaidi nadhani katika hii issue yao Tanzania tutapata mapato tofauti na kama wangeenda kutembelea Mombasa
 
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
15,716
Likes
8,074
Points
280
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
15,716 8,074 280
Kenya using mount Kilimanjaro again, may be because this time its for humanitarian reasons and also acknowledge that it is a mountain in the northeastern of Tanzania.
Ozzie sioni ubaya tena ukiangalia vizuri wamekuwa very fair nathani wanajaribu kufanya initiative yao kuwa regional! ukisoma hiyo website yao wameeleza vizuri Mlima uko wapi hata picha walizotumia hiyo initiative yao ita-raise profile ya Mlima kama ujirani mwema! Na i commend it! lets help them to donate..

Ila wasisahau tu kulipa royalties kwa merchandise zao zitakazotumia a brand "Kili"
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,366
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,366 280
Mmekalia uchumi na siasa zenu uchwara unategemea wajasiriamali watafanyaje. Waacheni watangaze mlima na waufaidi|!
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
308
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 308 180
Kenya using mount Kilimanjaro again, may be because this time its for humanitarian reasons and also acknowledge that it is a mountain in the northeastern of Tanzania.
Mkuu watapanda kutokea bongo au kenya?
 
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
9,662
Likes
1,164
Points
280
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
9,662 1,164 280
kuna siku nilikuwa naangalia kipindi cha 50 por 1 cha Tv ya Miramar mtangazaji akautangaza huu Mlima uko Kenya.
 
Ozzie

Ozzie

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2007
Messages
3,233
Likes
48
Points
145
Ozzie

Ozzie

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2007
3,233 48 145
Kweli kwa sasa sio mbaya. Hata kwenye website yao wanakubali japo kwa shida kwamba mlima uko Tanzania. Lakini naamini hawako wazi, maana hata neno Tanzania halitokei zaidi ya mara mbili katika article nzima, japo wanataja maeneo kadhaa yaliyomo njiani kuelekea mlimani. Waache wenye meno wale bwana. Maana sisi watanzania hususani wanaokula katika sekta ya utalii, tunaishia kulaumu serikali, badala ya kuchuma kupitia mount Kilimanjaro.
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,371
Likes
1,191
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,371 1,191 280
Hkuna ubaya hapo. Sisi tunakosa initiative ya kutumia raslimali zetu na tulishakubali kuwaacha wenzetu "wawekezaji" watuonyeshe jisni ya kuzitumia.
 
K

Kudi Shauri

Senior Member
Joined
Nov 1, 2007
Messages
154
Likes
11
Points
35
K

Kudi Shauri

Senior Member
Joined Nov 1, 2007
154 11 35
Hakuna kibaya walichofanya hawa jamaa. Let us stop being paranoid! After all we are all East Africans. Nchi inaweza kuchagua nchi kuwa marafiki zake lakini haiwezi kuchagua nchi majirani. Kenya are our neighbours and let us respect them just as we expect them to respect us!
 

Forum statistics

Threads 1,215,400
Members 463,166
Posts 28,546,618