Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi za wahasibu aprili 2011

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by SpK, Apr 16, 2011.

  1. S

    SpK Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Ndugu wanajamii,

    Mimi ni graduate wa Tanzania Institute of Accountancy (TIA) with an Advanced Diploma in Accountancy (ADA, with 2nd Class) 2006. Nina miaka 30 na nina uzoefu wa miaka 3+. Nimewahi kuwa ACCOUNTANT kwenye kampuni moja kabla haijafungwa kwa sababu ya economic crisis 2009.

    Natafuta kazi ya UHASIBU inayolipa kuanzia Tshs 322,760 kwa mwezi bila kujari ni Serikalini au ni Kampuni Binafsi popote Tanzania (kijijini au mjini).

    Nimejitahidi kuomba ajira kila zinapotangazwa gazetini lakini bahati mbaya kimya yaani sipati jibu imekuwaje (not shorlisted or whatever).

    NAOMBA MSAADA wanajamii wenzangu katika hili hata namna ya kupata kazi ambayo naamini baadaye itanisaidia ku-create another income kwa sababu naamini kuwa na kipato cha ziadi mbali na kazi ya kuajiriwa siyo dhambi.

    Naomba kuwasilisha.
     
  2. alexmahone

    alexmahone JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    mmh kweli Bongo ngumu, bro pole sana.

    Kama ulifanikiwa kusevu kipato kipindi upo kwenye hiyo Kampuni ya mwazo ni bora ukaongeza Elimu kapige CPA itakusaidia mkaka.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,087
    Likes Received: 7,105
    Trophy Points: 280
    usikate tamaa kuendelea ku aplly kwenye makampuni tofauti tofauti ,ila hapa JF wajasiriamali wapo wengi natumai utachukuliwa
     
  4. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 318
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    kaka usikate tamaa unaweza kutafuta hata shule ukafundisha wakati unaendelea kusubili vilevile subilia nafasi za wizara ya fedha zinakuja
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,169
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    CPA haisomwi hivyo mkuu, unaweza ukaikamia ikakuona. Ushauri mzuri ni kumpa mchongo wa kazi halafu kumsisitiza afanye CPA ili awe na choice kubwa ya kazi.
     
  6. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,668
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    ...hukushiriki kuiua kampuni ya kwanza kwa kughushi sifuri sifuri??
     
  7. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,573
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Mkuu jaribu kuvumilia tu. Mungu hamtupi mja wake kwani mvumilivu hula mbivu!
     
  8. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    cpa ianongeza wigo wa kupata kazi, maana ma graduate wa accountant ni wengi mtaani (UDSM, MZUMBE, TIA, CBE, IFM,...) wote hao na nafasi za kazi ni chache. mi namshauri piga CPA (kila mtu na bahati yake unaweza ukapiga ukatoka), kama vp fanya ACCA hiyo haina magumashi kama CPA uwakika wa kuipata ni 90% labda uwe kilaza,
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,612
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    mtu hana kazi na unamshauri kwa vi-hela vidogo alivyonavyo asome CPA huku bado akiwa na mawazo ya kutafuta kazi ili aweze kujikimu na kutimiza majukumu mengine ya kimaisha,nafikiri kwa situation aliyonayo kwa sasa aendelee kutafuta kazi and then akiwa fresh atasoma hiyo CPA,maake CPA ni miyeyusho mbaya,......
     
  10. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,699
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    So discouraging!
    Nadhani alitegemea faraja ya ushauri na si dhihaka kama hizo!!!

     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,670
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Usikate tamaa,km CPA ukianza usiache mpk kieleweke,huwa inasumbua.
     
  12. o

    omahabuba Member

    #12
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    keep on applying u will get oneday bro
     
  13. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,413
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mimi nitakupatia ya TZS 1,200,000
     
  14. S

    SpK Member

    #14
    Apr 19, 2011
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15

    Thanks. Kampuni gani hiyo mkuu na iko wapi inadeal na nini? More info pls if u're serious tufanye kazi....!
     
  15. S

    SpK Member

    #15
    Apr 19, 2011
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Asante sana mkuu kwa faraja. Be blessed.
     
  16. S

    SpK Member

    #16
    Apr 19, 2011
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mkuu, ni kwamba kampuni hiyo ilifungwa soon kabla hata sija-enjoy kazi hiyo. I hate ufisadi na sipendi anyone ambaye hana commitment ya kuleta matunda ya dhati kwenye kampuni.
     
  17. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,606
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Siku hizi mara nyingi kazi ni kujuana. But keep on applying, you will never know
     
  18. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    are you serious to help fellow Tanzanians?

    Keep yourself far from jokes when someone seem to be serious!!.
     
  19. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,699
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
     
  20. S

    SpK Member

    #20
    Apr 20, 2011
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
     
Loading...