Kazi ya medical attendant sekta ya afya

Kazi ya medical attendant sekta ya afya

cattoon

Senior Member
Joined
Apr 9, 2018
Posts
142
Reaction score
43
Naitwa anna komba natafuta kazi kwenye dispensaries mkoa wa mbeya nataka nimfate mume wangu nina uzoefu wa miaka 6 kazini na ata ivyo bado nipo kazini nahitaji kuhama kwajili ya kumfata mume watu tu asanteni
 
Aaah usihame...
Naweza kukuoa ili usihangaike
 
miaka 6 umeshindwaje kujiendeleza hata kufikia R/N , ? kwa hyo unatafuta mtu wa kubadilishana nae, we kaz usiache {CJUI KAMA UTAWEZA]
 
Ivi kuna utofauti gani kati ya Medical attendant na Enrold Nurse???
 
Naitwa anna komba natafuta kazi kwenye dispensaries mkoa wa mbeya nataka nimfate mume wangu nina uzoefu wa miaka 6 kazini na ata ivyo bado nipo kazini nahitaji kuhama kwajili ya kumfata mume watu tu asanteni
Kweli wewe ni kilaza..... MA wengi ni vilaza kazini.

Hujui hata kuandika...

Badala ya "hata" unaandika "ata"...

Badala ya "hivyo" unaandika "ivyo"..

Hizo shule mnasomea Ujinga ama?
 
Kweli wewe ni kilaza..... MA wengi ni vilaza kazini.

Hujui hata kuandika...

Badala ya "hata" unaandika "ata"...

Badala ya "hivyo" unaandika "ivyo"..

Hizo shule mnasomea Ujinga ama?
Usijione umetimia kiswahili ulikileta wewe embu tulia Mimi sio mswahili kiswahili nimekikuta na kilikuepo ata wewe umekikuta pia ko kuwa mpole
 
Naitwa anna komba natafuta kazi kwenye dispensaries mkoa wa mbeya nataka nimfate mume wangu nina uzoefu wa miaka 6 kazini na ata ivyo bado nipo kazini nahitaji kuhama kwajili ya kumfata mume watu tu asanteni
Unamuonea wivu huko alipo asije akachepuka?[emoji4] [emoji1]
 
Back
Top Bottom