Kazi ya kwanza ya madiwani wa jiji la mwanza ni kumfukuza kazi mrugenzi


Ibra Mo

Ibra Mo

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
795
Likes
13
Points
35
Ibra Mo

Ibra Mo

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
795 13 35
Kazi ya kwanza tunayowatuma Madiwani wa Chadema pa1 na wabunge wetu ambao kwa idadi yao watakuwa wana icontrol Halmashauri ya Jiji nikutuondolea hii Takataka(Wilson Kabwe)ni lazima aondoke,Ushenzi alioufanya kuanzia kwenye hatua za uteuzi wa wagombea,Campaign na hata kutangaza Matokeo hauvumiliki.Madiwani wetu waweke Shinikizo aondoke kama hataki waitishe maandamano wakazi wa Mwanza tupo tayari Nguvu ya Umma itamwondoa kwenye hizo ofisi zetu.
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,533
Likes
7,401
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,533 7,401 280
pili wafatilie maswala ya ardhi kuna uhuni sana kwenye hiyo idara
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Kazi ya kwanza tunayowatuma Madiwani wa Chadema pa1 na wabunge wetu ambao kwa idadi yao watakuwa wana icontrol Halmashauri ya Jiji nikutuondolea hii Takataka(Wilson Kabwe)ni lazima aondoke,Ushenzi alioufanya kuanzia kwenye hatua za uteuzi wa wagombea,Campaign na hata kutangaza Matokeo hauvumiliki.Madiwani wetu waweke Shinikizo aondoke kama hataki waitishe maandamano wakazi wa Mwanza tupo tayari Nguvu ya Umma itamwondoa kwenye hizo ofisi zetu.
tena akafie mbali kabisa.
 
T

TanzActive

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
350
Likes
0
Points
33
T

TanzActive

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
350 0 33
Kazi ya kwanza tunayowatuma Madiwani wa Chadema pa1 na wabunge wetu ambao kwa idadi yao watakuwa wana icontrol Halmashauri ya Jiji nikutuondolea hii Takataka(Wilson Kabwe)ni lazima aondoke,Ushenzi alioufanya kuanzia kwenye hatua za uteuzi wa wagombea,Campaign na hata kutangaza Matokeo hauvumiliki.Madiwani wetu waweke Shinikizo aondoke kama hataki waitishe maandamano wakazi wa Mwanza tupo tayari Nguvu ya Umma itamwondoa kwenye hizo ofisi zetu.
Wandugu
CHADEMA IMEPATA VITI VINGAPI KULE ? TAFADHALI NIJULISHENI
 
Mtumpole

Mtumpole

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,510
Likes
141
Points
160
Mtumpole

Mtumpole

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,510 141 160
Huyo JKabwe atampeleka kwingine na fisadi mkuu.
 
N

Nyamizi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2009
Messages
1,436
Likes
83
Points
145
N

Nyamizi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2009
1,436 83 145
Huyo JKabwe atampeleka kwingine na fisadi mkuu.
Aende huko kwingine,lakini Mwanza hatumtaki,hatuna nafasi na mtu anayetaka kuchezea nguvu ya umma kwa manufaa ya wachache.Madiwani wetu,tutendeeni haki tafadhari,ondoa huyu mtu mapema iwezekanavyo!
 
F

Far star

Senior Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
139
Likes
0
Points
0
F

Far star

Senior Member
Joined Nov 3, 2010
139 0 0
Kazi ya kwanza tunayowatuma Madiwani wa Chadema pa1 na wabunge wetu ambao kwa idadi yao watakuwa wana icontrol Halmashauri ya Jiji nikutuondolea hii Takataka(Wilson Kabwe)ni lazima aondoke,Ushenzi alioufanya kuanzia kwenye hatua za uteuzi wa wagombea,Campaign na hata kutangaza Matokeo hauvumiliki.Madiwani wetu waweke Shinikizo aondoke kama hataki waitishe maandamano wakazi wa Mwanza tupo tayari Nguvu ya Umma itamwondoa kwenye hizo ofisi zetu.
Laurence mashati aliekuwa waziri wa mambo ya ndani ya chama (ccm) ameahibika sana baada ya kumzushia wenje kuwa sio raia
 

Forum statistics

Threads 1,235,139
Members 474,353
Posts 29,213,143