kazi ya kununua


R

reginahope

Senior Member
Joined
Mar 26, 2013
Messages
164
Likes
0
Points
33
R

reginahope

Senior Member
Joined Mar 26, 2013
164 0 33
habarini wanajf.jamani binafsi sina amani kutokana na kutokuwa na kazi mda mrefu. hivyo niko tayari hata kununus kazi. kazi zimekuwa ngumu sn hasa kama hauna mtu unayemfahamu katika system. kwa anayeweza kunisaidia kwa hili nipo tayari kumpa pesa safi cha msingi nitimize ndoto yangu ya kuajiriwa. kwa aliye tayari naomba anipm
 
isack raphael

isack raphael

Senior Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
133
Likes
1
Points
35
isack raphael

isack raphael

Senior Member
Joined Oct 26, 2013
133 1 35
Wapo watakao kutapeli na wapo watakao kufanikishia ila kuwamakini na TAKUKURU.
 
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
7,328
Likes
4,314
Points
280
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined Jul 23, 2013
7,328 4,314 280
habarini wanajf.jamani binafsi sina amani kutokana na kutokuwa na kazi mda mrefu. hivyo niko tayari hata kununus kazi. kazi zimekuwa ngumu sn hasa kama hauna mtu unayemfahamu katika system. kwa anayeweza kunisaidia kwa hili nipo tayari kumpa pesa safi cha msingi nitimize ndoto yangu ya kuajiriwa. kwa aliye tayari naomba anipm
Ongeza hizi taarifa muhimu kwa swala la kazi
  • Elimu
  • Taaluma uliyonayo
  • Umri
  • Mahala ulipo - Na kama upotayari kufanya kazi hata vijijini
Kila laheri, usikate tamaa, ipo siku utafanikiwa kupata kazi
 
Shamkware

Shamkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
939
Likes
162
Points
60
Shamkware

Shamkware

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2013
939 162 60
siku hizi kazi hawaangalii umesoma nini, wanaangalia anakujua nani....
 
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2013
Messages
7,526
Likes
2,102
Points
280
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2013
7,526 2,102 280
Hii inaonekna kwamba sio muaminifu na hautaki kumpa mungu nafasi yake.
Hiyo ni Rushwa tena ya kizamani sana.Na ninakuomba kwa faida yako ya humu duniani na mbele ya Mungu ondoa fikra hizo.

We unasema utampa mtu pesa nono kwanini usianze biashara ndogondogo kwa pesa hiyo.
Na ninani amekuambia walioajiriwa ndio wanamaisha mazuri.
Naimani mungu ndio aliekupa hicho kiasi cha pesa cha hongo,na tambua kwamba mungu amekujaalia hizo pesa kwa malengo maalum na hekma zake na sio kama ilivyo dhamira yako.

Amini mungu,weka juhudi utafanikiwa na usikimbilie katika njia za kumuudhi mungu kwa style hiyo.

Na inaonekana kwamba unaulimbukeni wa ajira za utumwa na sio kujituma mwenyewe.

Na Pia wewe mpaka hapo sio muaminifu,maana umeshindwa kumuamini mungu wako mwenyewe kwa kufanya juhudi na subira na kujituma binafsi,utashindwaje kumuibia hata muajiri wako au kusuka mpango wa Ujambazi kwa muajiri.

Kuwa makini,Life is how you make it.
 
R

reginahope

Senior Member
Joined
Mar 26, 2013
Messages
164
Likes
0
Points
33
R

reginahope

Senior Member
Joined Mar 26, 2013
164 0 33
Ongeza hizi taarifa muhimu kwa swala la kazi
  • Elimu
  • Taaluma uliyonayo
  • Umri
  • Mahala ulipo - Na kama upotayari kufanya kazi hata vijijini
Kila laheri, usikate tamaa, ipo siku utafanikiwa kupata kazi
graduate b.com in materials management npo singida umri 28yrs male
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,824
Likes
2,898
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,824 2,898 280
reginahope-mbona hulitendei haki jina lako??angalia usifikie huku....maana wengi hawataki pesa...
 
NTATHUBUTU

NTATHUBUTU

Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
38
Likes
2
Points
0
NTATHUBUTU

NTATHUBUTU

Member
Joined Feb 3, 2012
38 2 0
kiukweli kazi ni ngumu ila tunakosa ubunifu yakinifu kwa kazi... Usiwe na pupa wala papara... Umetafuta volunteerism ukakosa? Anzia hapo... Kisha tafuta watu kukujua na sio kutafuta uncle au mamdogo... Binafsi nina kazi mpk nakataaa.. Ila how did i make it there... Nilijichanganya mpk kusipofikirika.. Niliongea na watu kwa weledi... Jitume acha uvivu wa fikra bhaana... Hata kuuza pipi ni kazi.. Kufundisha tuition ni kazi... Kila kitu ni kazi.. Tatizo lenu.. Mnataka kazi za ofisini tu... Jitume kidogo kaka yangu.. Acha kulallama.. Haitasaidia
 
R

reginahope

Senior Member
Joined
Mar 26, 2013
Messages
164
Likes
0
Points
33
R

reginahope

Senior Member
Joined Mar 26, 2013
164 0 33
Hii inaonekna kwamba sio muaminifu na hautaki kumpa mungu nafasi yake.
Hiyo ni Rushwa tena ya kizamani sana.Na ninakuomba kwa faida yako ya humu duniani na mbele ya Mungu ondoa fikra hizo.

We unasema utampa mtu pesa nono kwanini usianze biashara ndogondogo kwa pesa hiyo.
Na ninani amekuambia walioajiriwa ndio wanamaisha mazuri.
Naimani mungu ndio aliekupa hicho kiasi cha pesa cha hongo,na tambua kwamba mungu amekujaalia hizo pesa kwa malengo maalum na hekma zake na sio kama ilivyo dhamira yako.

Amini mungu,weka juhudi utafanikiwa na usikimbilie katika njia za kumuudhi mungu kwa style hiyo.

Na inaonekana kwamba unaulimbukeni wa ajira za utumwa na sio kujituma mwenyewe.

Na Pia wewe mpaka hapo sio muaminifu,maana umeshindwa kumuamini mungu wako mwenyewe kwa kufanya juhudi na subira na kujituma binafsi,utashindwaje kumuibia hata muajiri wako au kusuka mpango wa Ujambazi kwa muajiri.

Kuwa makini,Life is how you make it.
ni mtazamo wako tu sikushangai nyie mnaojifanya mmeokoka ndo nyie nyie watenda dhambi wakuu. so beta ukanyamaza
 
R

reginahope

Senior Member
Joined
Mar 26, 2013
Messages
164
Likes
0
Points
33
R

reginahope

Senior Member
Joined Mar 26, 2013
164 0 33
we mwanaume then unajiita regina?
acha ushamba wangapi huku jukwaani wanatumia majina yao halisi. usiwe mvivu wa kufikiri. kweni anayejiita nyani ni nyani kweli.. mijitu mingine sijui vipi
 
R

reginahope

Senior Member
Joined
Mar 26, 2013
Messages
164
Likes
0
Points
33
R

reginahope

Senior Member
Joined Mar 26, 2013
164 0 33
kiukweli kazi ni ngumu ila tunakosa ubunifu yakinifu kwa kazi... Usiwe na pupa wala papara... Umetafuta volunteerism ukakosa? Anzia hapo... Kisha tafuta watu kukujua na sio kutafuta uncle au mamdogo... Binafsi nina kazi mpk nakataaa.. Ila how did i make it there... Nilijichanganya mpk kusipofikirika.. Niliongea na watu kwa weledi... Jitume acha uvivu wa fikra bhaana... Hata kuuza pipi ni kazi.. Kufundisha tuition ni kazi... Kila kitu ni kazi.. Tatizo lenu.. Mnataka kazi za ofisini tu... Jitume kidogo kaka yangu.. Acha kulallama.. Haitasaidia
asante sana kwa ushauri wako
 
R

reginahope

Senior Member
Joined
Mar 26, 2013
Messages
164
Likes
0
Points
33
R

reginahope

Senior Member
Joined Mar 26, 2013
164 0 33
Hapo sasa mkuu Deo Corleone. Jamaa anajiita regina lol. Ushoga uanza hivi hivi.
acha ushamba wangapi huku wanatumia majina yao halisi.punguza uvivu wa kufikiri kijana. na anayetumia nyani ni nyani kweli?
 
Last edited by a moderator:
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,920
Likes
2,917
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,920 2,917 280
acha ushamba wangapi huku jukwaani wanatumia majina yao halisi. Usiwe mvivu wa kufikiri. Kweni anayejiita nyani ni nyani kweli.
bado haija justify wewe mwanaume ujiite regina. Why umejiita hivyo sasa?
 
MKATA KIU

MKATA KIU

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,163
Likes
1,005
Points
280
MKATA KIU

MKATA KIU

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,163 1,005 280
Hiyo b com yako ulisoma chuo gani?

Hawakukufundisha SWOT analysis katika kuangalia fursa katika mazingira yanayokuzunguka..

Hiyo hela nono unayotaka kuihonga, ndio uitumie kama mtaji..
 
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2013
Messages
7,526
Likes
2,102
Points
280
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2013
7,526 2,102 280
Nimekuelewa Dada Regina.
Ila ni ushauri tu na sio ugomvi.
We kwa akili yako ulifikiria humu kuna simple minded persons kama wewe,eti nataka kazi ya kununua, Ebbo

Kwa unavyojibu tu,inaonekana maisha yanakuchanganya dada yangu.

Sijui ungewa huku Zanzibar ungekuwa nani,maana mpaka kujitoa muhanga kwa Hongo ili upate kazi.Duh,

Acha ubwetee,na kwa style hiyo utakaa kijiweni mpaka udate,angalia tu usije ukauza utu wako kwa tamaa,
 
R

reginahope

Senior Member
Joined
Mar 26, 2013
Messages
164
Likes
0
Points
33
R

reginahope

Senior Member
Joined Mar 26, 2013
164 0 33
Hiyo b com yako ulisoma chuo gani?

Hawakukufundisha SWOT analysis katika kuangalia fursa katika mazingira yanayokuzunguka..

Hiyo hela nono unayotaka kuihonga, ndio uitumie kama mtaji..
mi nataka kazi sasa wewe hyo swot ndo umeona unaielewa sana ni wewe hv kwanin uende nje ya mada. sijakuomba ushauri kuhusiana na hyo swot ambayo nadhani uliikariri ulipokuwa ukisoma.hv unauhakika gan km mi sina biashar. ninachoomba ni kazi na maswala ya kujifanya mtaalamu wa swot siyataki
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,481
Likes
2,863
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,481 2,863 280
kazi umeshakaosa..umewatukana wenye kazi hapo juu
 

Forum statistics

Threads 1,252,147
Members 482,015
Posts 29,798,169