pmwasyoke Platinum Member Joined May 27, 2010 Posts 5,023 Reaction score 3,890 Mar 27, 2012 #21 Hute said: mzanzibari akiwa nyuma yake hapo je? au wale watu wa mombasa na Lamu? Click to expand... Wewe mchokozi!
Hute said: mzanzibari akiwa nyuma yake hapo je? au wale watu wa mombasa na Lamu? Click to expand... Wewe mchokozi!
S Spear_ JF-Expert Member Joined Dec 29, 2010 Posts 1,881 Reaction score 1,500 Mar 27, 2012 Thread starter #22 Njowepo said: Kama mimi ndo mgeni rasmi kama alikuwa Sergent nampa ustaff sergent! Maana mwingine anaweza acha majukumu kujiziba! Click to expand... Mkuu umenichekesha sana.....umefurahia jamaa alivyoacha vyombo nje??
Njowepo said: Kama mimi ndo mgeni rasmi kama alikuwa Sergent nampa ustaff sergent! Maana mwingine anaweza acha majukumu kujiziba! Click to expand... Mkuu umenichekesha sana.....umefurahia jamaa alivyoacha vyombo nje??
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Mar 27, 2012 #23 hahahaaaa
Negrodemus JF-Expert Member Joined Dec 30, 2010 Posts 2,318 Reaction score 688 Mar 27, 2012 #24 n noma kitu kinapumua teh teh teh Ila mpiga picha nae aliliona hil tu? Je la kuweka maua?
D dotto JF-Expert Member Joined Sep 29, 2010 Posts 1,725 Reaction score 257 Mar 27, 2012 #25 Kwa taarifa yeye ndo alikuwa mgeni Rasmi na hakuna haoo kucheka!