Kazi rahisi na kazi ngumu duniani.

Kazi rahisi na kazi ngumu duniani.

MWANASIASA HURU

Senior Member
Joined
Oct 4, 2012
Posts
180
Reaction score
245
Habari zenu wakuu,

Natumai nyote hamjambo.

katika kutafakari kwangu, kuna mambo yamenijia akilini juu ya kazi rahisi na kazi ngumu, katika hili nimeona kuwa moja ya kazi rahisi kuliko zote duniani ni kutumia pesa, na moja ya kazi ngumu duniani ni kumtafuta mtu asiyejulikana!!!


ni mtazamo wangu tuu, sijui kwako wewe kazi rahisi ni ipi na kazi ngumu ni ipi, labda utuambie.


ahsante.
 
Kazi ngumu kwangu kwa sasa, ni jinsi ya Kumdhibiti Jose (nadhani unaelewa ni katika kipi/lipi)

Kazi rahisi ni kupambana na hali yako..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hakuna kazi ngumu duniani kazi ngumu ni ile ambayo hujawahi kuifanya
 
Hamna kazi ngumu kama kufanya usichokipenda.

Philips X2560
 
Kazi ngumu kuliko yote ni kuingia mbinguni, jitambue hapa Duniani wewe ni mpitaji


Kazi rahisi kuliko zote ni kufanyika mtoto wa MUNGU unapo mwamini YESU awe BWANA na mwokozi katika maisha yako
Asante
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom