"kazi ni nzuri kuliko mshahara" | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"kazi ni nzuri kuliko mshahara"

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mbugi, Jul 14, 2012.

  1. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,442
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Kuna rafiki yangu aliitwa kwenye usaili na mara alipomaliza offisi iliona anafaa na hivyo kumwajili, siku ya kwanza tu ya kuriport kazi alipaswa kusema angependa alipwe sh ngapi kama mshahara wake. aliishia kusema anachojua yeye kapata kazi na kuwa haoni kipi kinazidi kazi na kuwataka mgt waamue wao watamlipa bei gani.

    kweli "KAZI NZURI KULIKO MSHAHARA"
     
  2. S

    Swae24 Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku iz hiyo imepitwa na wakati!
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,045
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Asije badae akaanza kulia lia kwamba yeye analipwa kidogo anaonewa wenzake wanalipwa vizuri. Maana mimi kama muajiri akija House girl akisema nimlipe chochote nampa 2000 kwa mwezi.
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,814
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Ukisota sana mtaani lazima uje na jibu kama hilo kivyovyote...baada ya miezi ya probation nadhani akili itamkaa sawa.
     
  5. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,541
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu Sizinga hii ilishawahi kunikuta ndugu yangu.....kwani hata muda wa Probation uliisha basi? nilipogundua tu wenzangu wanalipwa kiasi gani.....niliumia sana na kujilaumu kwa nini nilisema nilipwe chochote......hii ilikuwa ni baada ya kusota mtaani bila kazi kwa muda mrefu...nilikuwa mpole, Alipokuja HR mpya ndio mambo yalibadilika baada ya kupia file langu!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...