Kazi hiyo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi hiyo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Rubi, Feb 5, 2010.

  1. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,623
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kijana mmoja aliyekuwa anatafuta kazi alifanikiwa kupata kazi katika zoo


    ya wanyama. Kijana huyo ilimbidi afanye hiyo kazi japo ni ngumu lakini


    alikuwa hana jinsi. Kazi hiyo ilimtaka kijana huyo kuvaa ngozi ya sokwe
    na kurukaruka kwenye banda la sokwe ambae alifariki ghafla, kwa kuwa
    watalii wengi walimpenda huyo sokwe, ilibidi mmiliki wa zoo amfundishe
    huyo kijana staili zote ambazo Yule sokwe alikuwa akiruka.

    Kijana alifanikiwa mbinu hizo na kuanza kazi mara moja huku watalii
    wakimiminika kuona sokwe wao karudi.

    Siku moja kijana huyo katika kurukaruka kwake kwa sifa alijikuta
    amedondoka kwenye banda la simba. Simba huyo alimkimbilia huyo kijana na
    kumuinamia huku watalii wakishangaa kuona nini kitatokea.

    Kijana alianua mdomo kwa kutaka kupiga kelele mana alishaona maisha
    yake yako hatarini
    lakini cha ajabu alisikia simba akimnong'oneza ''Acha kelele tutafukuzwa
    kazi''
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 40,252
    Likes Received: 33,570
    Trophy Points: 280
    hiyo zooo very zevezing
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...