Kauli ya Nape ni kauli ya kuiogopa CHADEMA

Kauli ya Nape ni kauli ya kuiogopa CHADEMA

Katiba ni si ya chadema wala ccmm ni ya watanzania. Mbowe anapoitisha mikutano si wanachadema pekee wanaohudhuria mikutano hiyo wapo watu wengi sana hata wasio na vyama wanaenda kumsikiliza mbowe so the guy is on the right direction

Uko sahihi Mkuu, katiba ni ya wananchi wote. Chadema walichofanya ni kurahisisha Ushiriki Wa wanachama Na wananchi wengine wanaoona Chadema iko kwenye mstari sahihi.
Bado wananchi wengine wanaweza kushiriki kwa njia nyingine
 
Kosa kumwita mh

Si unajua ndio wanavyopenda kuitwa; ni Kama tu heshima kiubinadamu. Lakini kweli nikitafakari watu Kama kina Nape Na Mwigulu hawana uheshimiwa.

Hapo kweli Mkuu nakubali nimekosea
 
mkuu blueray huyu chizi Nape si unajua chama chao ni cha kidikteta? Badala ya kufanya maoni participatory wao wanatengeneza maoni wao viongozi halafu wanawahadaa wanachi wayakubali (top down approach) wakati down-top approach ndiyo inatakiwa katika suala hili nyeti la katiba. Ila fahamu kuwa si Nape anaogopa CDM peke yake bali SSM nzima CDM ni tishio ndiyo maana wameajiri dola kuishughulikia CDM!!! Vyama vingine wamefanikiwa kufunga ndoa na viongozi wake, ya CDM imeshingikana!!!
 
Si unajua ndio wanavyopenda kuitwa; ni Kama tu heshima kiubinadamu. Lakini kweli nikitafakari watu Kama kina Nape Na Mwigulu hawana uheshimiwa.

Hapo kweli Mkuu nakubali nimekosea

Uko sahihi mkuu.. Kunakitu najiuliza kila siku,hivi ujasiri wa kukishabikia hiki chama CCM wanautoa wapi?
Na hawa jamaa wamezoea fix kiasi wanajisahau kuwa hizi c zama za kale... Watu wanayaona yale CDM wanafanya.. Hawa jamaa wanasema vtu ambavyo hatujawai viona,Hivi watu wazima kwenye hicho chama Hamna,hata waachie hawa wasiokomaa kifikra kukiendesha?
Nimeamini Mjenga chama ndiye hubomoa Chama..
 
Ccm mmeona ni upumbavu kuitisha mabaraza ya katiba nnafanyia ofisini dah mnachumia tumbo tuu ila vizuri wanachama wenu wameona

Hii inadhihirisha CCM Hakuna demokrasia, maamuzi yanatoka juu kwenda chini.

Maoni ya CCM tayari yalishaandikwa na kina Nape
 
mkuu blueray huyu chizi Nape si unajua chama chao ni cha kidikteta? Badala ya kufanya maoni participatory wao wanatengeneza maoni wao viongozi halafu wanawahadaa wanachi wayakubali (top down approach) wakati down-top approach ndiyo inatakiwa katika suala hili nyeti la katiba. Ila fahamu kuwa si Nape anaogopa CDM peke yake bali SSM nzima CDM ni tishio ndiyo maana wameajiri dola kuishughulikia CDM!!! Vyama vingine wamefanikiwa kufunga ndoa na viongozi wake, ya CDM imeshingikana!!!

Mkuu tunajua Nape, kina Mwigulu Na wenzake wameshachakachua kwa kujiandikia maoni bila wanachama wa CCM kushirikishwa. Na kwa kweli hii imekiuka kabisa misingi ya demokrasia. Ila Kama ilivyo ada wanachama Wa CCM ni Watu Wa ndiyo bila kutafakari. Ila nina Imani Warioba atawakwamisha, maana huyu Mzee safari yuko serious hataki masihara lazima awaulize walipataje maoni ya wanachama.

Pia Mkuu nakubaliana na wewe kuwa sasa CCM inaiogopa sana Chadema na inatumia nguvu nyingi Na vyombo vya usalama kupambana Na Chadema.
ila haitawezekana tena kuzuia Maji ya mto kwa mikono.
Chadema ni nguvu ya umma Na ndiyo itakayowakomboa watanzania
 
poyoyo huyo, watu wanatoa maoni yeye anashangaa helcopter

Naona ye alichoina ni helicopter tu Haoni Watu wanatoa maoni!
Cha kushangaza anasema CCM wameshakusanya maoni ya wanachama wao Na sasa wanayajadili katika vikao vya juu. Huu ni usanii Wa haki ya juu sana!
 
attack is best strategy lakini nadhani Nape kashindwa ku apply kilichobaki ni kudhani .hapa kunakazi ya kumuweka sawa kijana bila hivyo kuanaanguko mwisho tutahihitimisha kwa kusema mkia ndio utikisao mbwa na si mbwa kutikisa mkia maaana hawa wenzetu uwezo wa kufikiri na kudadavua masuala ya taifa umegota .ahsante
 
Back
Top Bottom