Kauli ya Nape ni kauli ya kuiogopa CHADEMA

Kauli ya Nape ni kauli ya kuiogopa CHADEMA

Nape ni Janga


Nape Na Nchemba ni majanga makuu ya kitaifa.

Hata ndani ya CCM ni majanga ila CCM isiwafukuze Au kuwavua madaraka kwa sababu wanarahisisha kuporomoka kwa CCM
 
Kweli kabisa Mkuu,
Unaona Hata huku kwenye mitandao Watu Wa Lumumba mambo ya buku 7 hayaendi bila kutaja CHADEMA, Mbowe Au Slaa

Naunga mkono usemayo mkuu...vijana kama nape ni mzigo kwa taida..hebu muone akivyobeba tumbo kuubwa kama nini vile sijui....nape ni mchumia tumbo anaweka tumbo mbele anasahau utu na uzalendo.
 
Anaweweseka,watauona moto 2015...


Hawa jamaa kazi Yao imebaki kila siku kulalamikia CHADEMA badala ya kutekeleza ahadi zao kwa wananchi.

Ila si vibaya kwa sababu wanajiandaa kuwa chama cha upinzani
 
Naunga mkono usemayo mkuu...vijana kama nape ni mzigo kwa taida..hebu muone akivyobeba tumbo kuubwa kama nini vile sijui....nape ni mchumia tumbo anaweka tumbo mbele anasahau utu na uzalendo.


Sasa hivi viongozi wengi walioko CCM ni wachumia tumbo, ndio maana wanatoa rushwa ili kupata uongozi
 
Mwacheni nape uwezo wake mdogo wakisiasa na uogozi pia hawezi lakini hata hivyo anaturahisishia njia ya kwenda ikulu 2015 nawomba ccm wasione kuwa nape ni janga kwao, hongereni ccm kwa kuwa na mwenezi nape mnauye ni mzuri anawatosha kwa kweli.
 
Mwacheni nape uwezo wake mdogo wakisiasa na uogozi pia hawezi lakini hata hivyo anaturahisishia njia ya kwenda ikulu 2015 nawomba ccm wasione kuwa nape ni janga kwao, hongereni ccm kwa kuwa na mwenezi nape mnauye ni mzuri anawatosha kwa kweli.

Ni wazo zuri Mkuu anaturahisishia kazi kwa sababu wananchi nao wanampima na kuona jinsi anavyoropoka.
Kwa hiyo hata CCM inabaki kuwa ya wasema hovyo
 
kweli chadomo mna domo C C M OYEEEEEEEEEEEEEEE

Mkuu chama chako cha CCM kina sifa zote mbaya, na tayari kimepoteza sifa ya kutawala Na hata tu kuwa chama cha siasa kutokana Na maovu mliyotendea nchi hii Na wananchi wake.
 
nape asiwafanye wanachama wa ccm mazuzu,hivyo vikao vimefanyika lini na wapi? me nipo RAMADI hapa BUSEGA wanaccm hawajui chochote wala hawajoa maani yao,ss hao milion 2 wametoka wapi? na je hayo maoni yametolewa kwa mdomo au kwa dodoso? na kama ni fomu za maoni aliye nayo atuwekee hapa JF
 
CCM ni kichwa cha kufa hawasikii dawa,mimi nipo huku Bunda sijawahi kuona hata siku mmoja hao wakina NAPE wanakusanya maoni kwa wanachama wao,sasa kama wao maoni wanakisanjia Lumumba na vyumbani kwa wake zao huku waki wa nywesha watoto wao uji wa ulezi ndio walitaka na CHADEMA wafanye hivyo?AKILI NDOGO KUONGOZA AKILI KUBWA

copy to JK
KINANA(Ndovu)
MANGULA
NAPE
NCHEMBA
CC&NEC ya CCM
 
CDM nyie ni watu wabaya sana.....Mikutano yenu ya katiba inawafanya viongozi wa ccm waropoke kama vichaa.....CDM punguzeni kuwapa presha wenzenu banaa...
 
tatizo nadhani CCM wanataka njia wanayotumia wao, ndio wengine wote wafuate, ni ufinyo wa mawazo kuhoji matumizi ya helikopta, nadhani kinacha matter wanafanya nini? sio wamefikaje.....Nape ananikumbusha michezo ya zamaani, ukizidiwa uanakumbusha jingine.... mfano ndio maana kwenu hakuna video! n.k
 
Hivi mwisho si ni tarehe 31/08/2013....au kasahau kusema kwa kuwa mabaza ya katika 90% ni makada wa CCM anajua wamewakilisha wana CCM wote

nape asiwafanye wanachama wa ccm mazuzu,hivyo vikao vimefanyika lini na wapi? me nipo RAMADI hapa BUSEGA wanaccm hawajui chochote wala hawajoa maani yao,ss hao milion 2 wametoka wapi? na je hayo maoni yametolewa kwa mdomo au kwa dodoso? na kama ni fomu za maoni aliye nayo atuwekee hapa JF
 
nape asiwafanye wanachama wa ccm mazuzu,hivyo vikao vimefanyika lini na wapi? me nipo RAMADI hapa BUSEGA wanaccm hawajui chochote wala hawajoa maani yao,ss hao milion 2 wametoka wapi? na je hayo maoni yametolewa kwa mdomo au kwa dodoso? na kama ni fomu za maoni aliye nayo atuwekee hapa JF

Kwa kweli ni kitu cha kushangaza, si tulidhani labda huko Dodoma wanakwenda kuweka mikakati ya jinsi watakavyokusanya maoni ya wanachama. Cha kushangaza wanakuja na fix kwamba wameshakusanya!

Duh, kwa kweli CCM kwa uchakachuaji kiboko, hadi maoni ya wanachama yanachakachuliwa!
 
CDM nyie ni watu wabaya sana.....Mikutano yenu ya katiba inawafanya viongozi wa ccm waropoke kama vichaa.....CDM punguzeni kuwapa presha wenzenu banaa...

Kumbe Mkuu hapa ni mikutano ndio inawapa pressure.
Kwa hiyo ndio maana wao wanafanya maajabu ya kukusanya maoni ya wanachama wao zaidi ya million 2 bila kuitisha mikutano!
 
Ccm mmeona ni upumbavu kuitisha mabaraza ya katiba nnafanyia ofisini dah mnachumia tumbo tuu ila vizuri wanachama wenu wameona
 
Angalia kauli kama hii iliyotolewa na Mheshimiwa Nape jana (22.08.2013):
"Taasisi zilitakiwa ziandae mabaraza ya katiba ambayo yatatumika kukusanya maoni. Hivyo sijui ni ushamba wa CHADEMA au kutokujua sheria wanafanya mikutano ya hadhara, maoni ya helikopta hayapokelewi kama alivyosema mzee warioba"

Hapa sijui ni nani mshamba kati ya Chadema Na yeye Nape. Kama viongozi wa CCM hawaendi kukusanya maoni-kwa wanachama wake kwa nini Nape atake Chadema nayo isikusanye maoni kwa wanachama?
Na kwa nini yeye Nape aisemee tume? Au yeye ndiye mwenyekiti mwenza wa tume ya kukusanya maoni ya rasimu ya katiba!

Mheshimiwa Nape anaogopa nini Chadema kufanya mikutano yake ya kukusanya maoni kutoka kwa wanachama na wapenzi wake?
Njia ya mikutano ya hadharani ya wanachama na wapenzi ni njia mojawapo tu ambayo chama kimeona inafaa ili kuwashirikisha wanachama na wananchi wengi na ni njia ya kidemokrasia iliyokomaa. Njia nyingine zinazotumika -ni kushirikisha wananchi katika mitandao na Simu kama matangazo mbalimbali yanavyosomeka. Njia hizi ni za uwazi na zinashirikisha watu wengi zaidi bila ubaguzi.

Inaelekea -nguvu ya Chadema ambayo ni nguvu ya wananchi imekuwa tishio kubwa sana kwa Nape na ndio maana uoga unampata anapoona wanachama wengi na wapenzi wanavyojitokeza mikutano ya maoni. Anapata kitu kinaitwa 'Chademaphobia'

Pia Nape anaeleza;
"... taasisi zilitakiwa ziandae mabaraza ya katiba ambayo yatatumika kukusanya maoni..."
Sasa sijui hapa haya mabaraza yatakutanaje bila kuhusisha wananchi!

Hapa swala la kujiuliza -hawa wanachama na wapenzi wa CCM wamekaa lini hadi kupata maoni ya kujadili vikao vya juu vya chama?

Mbona sisi huku mitaani hatujaona vikao! Na kama kulikuwa na vikao labda kwa viongozi wa chama na si kwa wanachama wote.

Hii inaonyesha uongozi wa CCM kutumia ubabe na kudharau wanachama wa ngazi za chini.

Bwana Nape anaendelea; "...Pia wiki hii CCM mbali na vikao vya sekretarieti ya chama,tutakuwa na kamati kuu ya chama itakayofanyika mwishoni mwa wiki hii baada ya mwenyekiti kurejea kutoka kwenye sherehe za kuapishwa kwa Rais Mugabe.
Baada ya Kamati kuu kutakuwa na vikao vya NEC"-
Hapa Inavyoelekea CCM taifa imekwishaandaa maoni yake bila kushirikisha wananchi.
Sasa kinachofanyika ni uchakachuaji na -kuhalalisha kwa vikao vya juu. Kitu ambacho ni ukiukwaji mkubwa wa demokrasia ndani ya chama cha mapinduzi.

Katiba ni si ya chadema wala ccmm ni ya watanzania. Mbowe anapoitisha mikutano si wanachadema pekee wanaohudhuria mikutano hiyo wapo watu wengi sana hata wasio na vyama wanaenda kumsikiliza mbowe so the guy is on the right direction
 
Back
Top Bottom