Kauli ya Nape Juu ya Arusha na Tafsiri Yangu

Kauli ya Nape Juu ya Arusha na Tafsiri Yangu

chadema ndio itasahaulika kabisa kwani taarifa za kiintelijensia nilizonazo zinaelezwa kwamba baada ya uchaguzi wa 2015h mpango uliopo ni kuifuta chadema katika ramani ya dunia

"Kura za Vijijini" zinazidi kupungua
 
Do you really think mtachukua hilo jimbo? Kule ni wazi kabisa kuwa ngome ya chadema afterall ccm haikubaliki huko na sehem zote za miji mikubwa. Think what? Hamna chenu tena u r a hoot nape, u r a hoot!

Hawa jamaa wajanja Bwana Mkubwa. Akili yao yote itakuwa kwenye mapingamizi ili wachukue jimbo kiubwete. CDM amkeni sasa kwani nadhani hii ndo mbinu pekee wanayoitegemea kwani wakitaka kupanda ulingoni 'kuzipiga kavukavu' watapigwa KO kama alizokuwa akizitoa Mike Tyson kwa wapinzani wake.
 
Nashukuru kumbe mnatembelea sanaaa FB wall yangu!!! Hii kwangu ni njema! karibuni sana wall ya Katibu Mwenezi wa CCM

Katibu mwenezi wa CCM. Ninahakika ndo katibu wa kwanza kwa umbumbu kuliko wote waliowah kushika hiyo nafasi nyeti.
Nakuambia hizi mpaka 2020 au zaidi mbuge wa Arusha atakuwa Lema. kama mtatumia mbinu chafu subiri kitakachotokea kwa mgombea wa CCM.
NAPE NA UJANA HUO unadiriki kuandika utumbo kama huu kwel?
MUNGU AKUPE MAONO MAANA UKIONA MBELE UTAWEZA KUHOFU.
 
Waitishe uchaguzi haraka basi waone jinsi ambavyo CCM tumewachoka Arusha. Hata wakimweka nani hawatafua dafu mabadiliko yameshachukua kasi
 
"Kura za Vijijini" zinazidi kupungua

kwa huo mwezi mliouona mmesahau kwamba ni hivi majuzi tu tulikua igunga na uzini?au mmesahau ya tarime tulivyolirudisha jimbo kiubweeeete!

kiufupi huyo mbunge wenue tumemuzima tu jimbo.2015 litarudi tena kwa kishindo nguvu mpya,hili ndio ccm chama kubwa,hata msinde viti kumi vya ubunge kwa mpigo bado hamuifikii hata nusu ya wabunge wa ccm,kushinda jimbo moja si hoja hata mrema na tlp yake wameshinda jimbo moja but ccm palepale
 
Magamba wana mpango wa kulibinafsisha jiji la Arusha maana wanyama wanaelekea kuisha hivyo wameona Kamanda Lema atakuwa kikwazo kikubwa kwao na ndio maana wamepanga na kufanya hivyo lakini watarajie maumivu tu na kuzidi kupotezwa/kusahaulika kabisa na wanafahamu kuwa wanapaka rangi upepo kwa kuwa hawataweza kulipata hilo jimbo hata iweje...M4C tunajipanga
 
kwa huo mwezi mliouona mmesahau kwamba ni hivi majuzi tu tulikua igunga na uzini?au mmesahau ya tarime tulivyolirudisha jimbo kiubweeeete!

kiufupi huyo mbunge wenue tumemuzima tu jimbo.2015 litarudi tena kwa kishindo nguvu mpya,hili ndio ccm chama kubwa,hata msinde viti kumi vya ubunge kwa mpigo bado hamuifikii hata nusu ya wabunge wa ccm,kushinda jimbo moja si hoja hata mrema na tlp yake wameshinda jimbo moja but ccm palepale

Tutadhibiti "Kura za Vijijini"
 
Nashukuru kumbe mnatembelea sanaaa FB wall yangu!!! Hii kwangu ni njema! karibuni sana wall ya Katibu Mwenezi wa CCM

Nape ni sasa gani unazoziendesha?
wala ufanani nazo kabisa

Hivi unataka kutuambia uhuoni ukweli wowote katika hili?

wewe ni kijana, jenga imani yako kwa vijana wenzio ambao kwa sasa ndio muhimili wa Taifa na ndio wapiga kura wakubwa

ni ushauri wa bure tu
 
Nashukuru kumbe mnatembelea sanaaa FB wall yangu!!! Hii kwangu ni njema! karibuni sana wall ya Katibu Mwenezi wa CCM

Nape msiwe mnamtumia mungu na mwoopeni mungu na mambo yenu maovu...
semeni mungu pale mnapoamini mko sahihi..
dini na siasa ni kama mafuta na maji
 
Sipendi kuamini uwezo wako wa kufikiri unaishia hapo Nape. Kusema kuwa amani, utalii na ajira vitapatikana kwa Lema kutokua Mbunge....No wonder mnaishia kulusinde ktk majukwaa badala ya kuja na ajenda ya kampaeni. Tumia muda huu kufikiri nn iwe ajenda ya ccm ktk kampeni za ars mjini. Soma,consult wataalam nenda ars ongea na wananchi.Majira yamebadilika watu wanaakili huwezi kusema tuu mkichagua ccm mtapata amani na upinzani vita wa2 wakaelewa, wanaona sehemu nyngne TZ na nje ya TZ amani ipo na biashara ipo hata bila chama tawala. Msiendeleze business as usual Nape!!!

Kwa aina ya viongozi kama Nape kutwa kuongea uongo nchi haiwezi kuendelea! Nape anachangia sana kupunguza umaarufu wa CCM na wala hajui
 
i mimi sijasema shikamoo unaejiita katibu mwenezi hebu weka cv yako ya elimu kwenye hii blog hapo ndo naweza kucoment usije kuta ipo kama ile ya lusinde
 
Nashukuru kumbe mnatembelea sanaaa FB wall yangu!!! Hii kwangu ni njema! karibuni sana wall ya Katibu Mwenezi wa CCM

Tunatembelea kweli kuona munavyojaribu kupotosha uma.suala la kuchukua arusha mjini hilo mulisahau hata kama chadema watasimamisha jiwe nyie mukaeka mtu sisi tutachagua jiwe.tunafahamu mbinu za ccm zote ila ccm inaelekea kaburini soon 2015
 
Nashukuru kumbe mnatembelea sanaaa FB wall yangu!!! Hii kwangu ni njema! karibuni sana wall ya Katibu Mwenezi wa CCM

Bwana mdogo hapa Arusha tumechafukwa roho kwa yote mnayoyafanya.
Chaguzi ndogo ni point muhimu sana kwa CDM kwani dunia inatazama nini tunafanya hasa ukizingatia tunapambana na CCM, MAHAKAMA, POLISI, USALAMA WA TAIFA, TAKUKURU na TUME YA UCHAGUZI.
Arusha tumejikomboa kifikra since Azimio la Arusha,
Sauti yetu inapaa mpaka nje ya arusha(mpaka ikulu that y kurugenzi imemjibu Lema).
Tumejiandaa vema kumshinda shetani na hakika mtaaibika.
Hatupigi siasa za vijembe ila tunapaza sauti ya mnyonge itayofanya mmjutie LAYMAN SOLUTIONS mnazofanya.
NAPE unaruka sarakasi na taulo, tutaonana mwezi wa 8 na sijui mtapigia wapi kampeni labda mbinguni sisi tumeanza kampeni rasmi baada ya hukumu kusomwa(kitanda kwa kitanda).
Nyie mna dola, sisi tuna Mungu.
 
chadema ndio itasahaulika kabisa kwani taarifa za kiintelijensia nilizonazo zinaelezwa kwamba baada ya uchaguzi wa 2015h mpango uliopo ni kuifuta chadema katika ramani ya dunia

you must be kidding...........!
 
Back
Top Bottom