Kauli ya Nape Juu ya Arusha na Tafsiri Yangu

Kauli ya Nape Juu ya Arusha na Tafsiri Yangu

Tutaanza tena na Mungu na tutamaliza na Mungu,haki ya mnyonge itarudi tu!!! Nape cku yaja ambayo mtaumbuka sana.
 
Nashukuru kumbe mnatembelea sanaaa FB wall yangu!!! Hii kwangu ni njema! karibuni sana wall ya Katibu Mwenezi wa CCM
Nape Nape unafiki huo utakua mwanangu na mbingu hutaingia. Hebu wahurumieni watanzania masikini jamani.. Unajiamini hivyo kwa faida ya nani? Uliwaona wale akina mama waliokuwa wanalia pale mahakamani. Unawafananisha na nani ktk ukoo wanu? Hebu jaribu kumuenzi Mzee Nauye.
 
Dah Umeiweka Vyema sana Mkuu

Mkuu hawa Magamba na Serikali yao wana uvivu wa kufikiri kama siyo mgando unaweza kujionea kauli za viongozi wao.
swali la msingi kuna research yoyote ambayo imefanywa ikaonyesha kuwa watalii wamepungua Coz ya Lema kuwa mbunge?kama ipo wenye nayo watupie humu.au kuna mzungu au mtalii yoyote ambaye amewahi kudhurika kwa lema kuwa mbunge?
 
Nashukuru kumbe mnatembelea sanaaa FB wall yangu!!! Hii kwangu ni njema! karibuni sana wall ya Katibu Mwenezi wa CCM
kijana mdogo kama wewe kushabikia kijana mwenzako kuvuliwa ubunge kwamatakwa ya walafi wachache ni umbumbu wa hali ya juu, genetically u a born mentally fit but coz of nurture u a now profound watch out Nape ma young.
 
katika sehemu zinawaumiza ccm+mafisadi ni arusha wamewekeza kimizengwe kila mahali wamejenga mpaka sehemu za wazi.ndiyo sãbabu hata maamuzi ya madiwani waliofukuzwa wa chadema mahakama wanapiga danadana kutoa hukumu.yaani wanachotaka arusha isiwe na viongozi wa kuchaguliwa ila wabaki wa kuteuliw wakuu wa wilaya+mkoa.kwa sasa hatuna mbunge wala madiwani wale waliopinga kufukunzwa.ndo ki2 walichotaka.ila 2nasubiria uchaguzi mpya 2tawaonyeshe rangi. Hata wafanye nini arusha.ccm hawataiweza cdm
 
NAPE jaribu kulinda heshima yako mbele ya jamii. Halafu acha kumtaja Mungu kwa mambo ya kipuuzi.Sauti ya wengi ni sauti ya Mungu kwa maana hiyo unadharau umma wa Arusha uliomchagua Lema? Kama ndivyo basi hata Mungu hana maana kwako. Lakini mbona unakwepa kujibu hoja za wadau? Wewe si ndio ulisema kuwa mna hakika mtashinda kesi kule Arusha kwa hiyo ccm wajiandae kushinda uchaguzi mdogo jimboni humo? Wewe ni mtu wa ajabu kabisa
 
Nashukuru kumbe mnatembelea sanaaa FB wall yangu!!! Hii kwangu ni njema! karibuni sana wall ya Katibu Mwenezi wa CCM

tatizo lako hujitambui wewe ni nani kwenye jamii.!
 
Nashukuru kumbe mnatembelea sanaaa FB wall yangu!!! Hii kwangu ni njema! karibuni sana wall ya Katibu Mwenezi wa CCM
Nape, utalipa haya yote unayoyafanya kabla hujaingia kaburini. ULAANIWE KULIKO NYOKA.
 
Nape ameandika hivi kwenye Wall yake ya Facebook



Nimejaribu Kusoma Katikati ya Mstari nimetfsiri/Nimegundua kwamba

1. Piga Ua Garagaza ilikuwa ni Lazima Lema ang'olewe Ubunge wa Arusha kwa Maana kwa Mujibu wa CCM Lema alikuwa anazuia Shughuli za Uchumi na Biashara ziendelee

2. CCM Ilipanga hukumu ile ila Nape hawezi kuweka kitu Kifuani aidha kwa Chuki au Chochote kile ameamua kuweka wazi siri yote. Ila Sishangai si hawa ndio walivujisha barua juu ya Utata wa Uraia wa Sioi

3. CCM wanamuogopa Lema na Wasingependa Agombee tena (Ili Kurudisha "Amani" na "Utulivu" Arusha) So CDM wajiandae kisheria Naamini Mapambano ya CCM/Serikali yake hayajaisha jana. Watakuwa wanasubiri Muda wa Lema kukata/kukubaliana na Rufaa upite wafungue kesi nyingine ya Pingamizi.

4. Kwa hali inavyoelekea itachukua Muda Mrefu sana kwa Arusha kupata Mbunge

kamwe haitawasaida ccm wala serikali.... Lema hakuwahi kuwa na any negative impact kwenye tourism, mwenye data yoyote inayoonysha Lema ame-affect tourism atuambie

halafu tulinganishe na wale maafis auhamiaji, tour guides, warabu wa kuuza wanyama live na infrastructure yote tulinganishe
 
Jaffary!hayo ndio mambo yanayo nitesa sana akili yangu,ukweli taifa letu ni masikini,hakuna madawa,maabara ,madawati,vitabu,waalim,ukosefuwa maji safi na njaa,sikatai kufanya uchaguzi isipokuwa nipale inapolazimu kwa kifo au ugonjwa na sikwakupanga watu wachache wenye uchu,tamaa na wivu wa madaraka.NAPE fanyeni hayo mkijua mwisho wa siku mta takiwa kujibu juu ya ufujaji wa mali za uma kwa maslahi yenu binafsi,mwafunga ofisi,kujilipa posho kubwa kwa pesa za wafuja jasho.
 
Nape ni ungwana pia kujibu maswali ya wanabodi.
1.Ni kweli Lema amepunguza idadi ya watalii?kama kweli kwa kiasi gani?takwimu plz
2.Kukosekana kwa Ajira kwa vijana ni Lema?kama ndivyo mbona ndiyo waliompa kura na ndiyo watamrudisha!
3. Miundo mbinu mibovu ya jiji na Stendi isiyo na hadhi haya yote ni Lema?

Mkuu, naomba kuchangia ktk hiyo orodha yako kwa kukumbusha kwamba tatizo la ajira kwa vijana ni la nchi nzima, je Mhe. Lema alikuwa mbunge wa nchi nzima kwa mantiki ya bw. Nape?
Mimi nadhani bw. Nape alitakiwia kutumia busara japo kidogo kuficha hisia zake kuhusu maamuzi yenye utata wa ushahidi duni na hafifu wa kesi ya kupinga ubunge wa Mhe. Lema.
 
Nashukuru kumbe mnatembelea sanaaa FB wall yangu!!! Hii kwangu ni njema! karibuni sana wall ya Katibu Mwenezi wa CCM

Nape ndugu yangu kauli kama hizi ndizo zimesababisha nyimbo la Moshi mjini kulikosa miaka yote kutokana na kura za chuki.Please jaribu kuomba ushauri kabla ya kutoa maandishi yenye kubomoa badala ya kujenga
 
Ugumu wa maisha kipimo cha akili Nape... Kumbuka magamba haohao ndio waliomuaibisha baba yako mpaka msiba wake ukafanyika kwa makamba lakini kwa jinsi gani ulivyomvivu wa kufikiri na kukumbuka unawadharau CDM ambao wanapigania ukombozi wa nchi kama alivyokuwa marehemu baba yako!
 
Bwana Nape hivi uchumi wa Singida, Tabora, Lindi,Pwani kilichosababisha wao kuwa chini kiuchumi ni shauri ya Wabunge?
 
Huyu kijana Nape, unafiki wake utaumbuka muda si mrefu. Atajuta kuwa mwanasiasa through ccm, baada ya 2015 atasahaulika katika medani za siasa. Sijui atafanya kazi gani jamani!

chadema ndio itasahaulika kabisa kwani taarifa za kiintelijensia nilizonazo zinaelezwa kwamba baada ya uchaguzi wa 2015h mpango uliopo ni kuifuta chadema katika ramani ya dunia
 
Back
Top Bottom