Kauli ya Mjuni Mpoki wa "Ze Comedy" kuhusu JKT..


Ngaliba Dume

Ngaliba Dume

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
1,663
Likes
2,449
Points
280
Ngaliba Dume

Ngaliba Dume

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
1,663 2,449 280
Leo ktk ukurasa wake wa Facebook Mpoki ameandika "Kufauru ufauru wewe,Msuli upige wewe,halafu JKT wakupangie wao.Majanga"...hii kauli inakuja pengine ni kutokana na tangazo la JKT kuwataka vijana wote waliofauru kwa Div 1 na II kuripoti katika kambi 24/June/'13...kinyume cha hapo ni kuchukuliwa hatua kwa mujibu wa sheria...kwa mtazamo wa Mjuni Mpoki..je ni kweli JKT haina Tija kwa sasa?
 
B

Babu Ubwete

Senior Member
Joined
Jan 26, 2008
Messages
169
Likes
2
Points
0
B

Babu Ubwete

Senior Member
Joined Jan 26, 2008
169 2 0
Leo ktk ukurasa wake wa Facebook Mpoki ameandika "Kufauru ufauru wewe,Msuli upige wewe,halafu JKT wakupangie wao.Majanga"...hii kauli inakuja pengine ni kutokana na tangazo la JKT kuwataka vijana wote waliofauru kwa Div 1 na II kuripoti katika kambi 24/June/'13...kinyume cha hapo ni kuchukuliwa hatua kwa mujibu wa sheria...kwa mtazamo wa Mjuni Mpoki..je ni kweli JKT haina Tija kwa sasa?
Vijana wachangamkie hii kama fursa itawasidia sana kwenye maisha yao baada ya kutumikia JKT. Tutapunguza wavaa suruali mpaka bonde la ------ linaonekana aka usharobaro utapungua.
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Ndiyo vizuri wakitoka huko waache kuvaa heleni
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,356
Likes
131,935
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,356 131,935 280
JF ni jukwaa huru but I don't think if Mpoki is analytical in any serious matter even his current carrier as a comedian!!
 
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
3,996
Likes
2,146
Points
280
Age
34
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
3,996 2,146 280
Ndiyo vizuri wakitoka huko waache kuvaa heleni
Unadhani hao ndo wavaa heleni..hao wamebukua..meaning ni vichwaa vya ukwelii....wavaa heleni ndo hawa walowaacha mtaani wenye 0 na 4...so hawajappunguza tatizo...tena wenye 4 na 0 ndo wangeenda jeshini wakibaki mtaani watatukaba
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,784