Kauli ya Ex wangu ilibadili maisha yangu

Kauli ya Ex wangu ilibadili maisha yangu

Watu mliosoma HKL huwa mnasumbua sana

Hiv heruf ni nin na silabi ni nin. Mbona mi sivijui
Mimi mwenyewe hiyo HKL siijui EGM ilipita kichwani mwangu ,ila nakumbuka vitu vichache vya msingi nilivyokuwa nafundishwa darasa la kwanza kwenye uandishi na kusoma. Nimesoma shule zinazoanzia darasa la 1 sio grade 1 au standard 1.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Vipi asemayo ni sahihi?
Mimi ninamuunga mkono.
Mwanaume ukiona bado unashawishi mabinti kwa muda mrefu, jua bado unasafari ndefu.
Hawa viumbe wana uwezo wa kuona kesho yetu.

Kama nyakati za ukame zimekaribia utaona zile txt..baby uko wapi...zinapungua.

Lakini pia wanauwezo wa kuona ikiwa kesho yako ni muruaaa
Utashangaa wanapitapita karibu nawe na vijineno vitamu vitamu[emoji23]
Kijana mwenzetu tuelekeze basi ni wapi ulizitafutie na sie tuje huko huko

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Angalia zisiishe ukakutana na X ukiwa huna kitu ukaanza maneno mengi kama unajua nilitusua ila sasa sikukutana na wewe, yaani kama tungekutana miezi sita iliyopita bla bla bla.. Nakwambia hivi maana inaonekana unazitafuta kumprove x wako wrong, pia ombea asiwe amepanda viwango na si yule uliyemwacha
Wanawake wenye nyodo na wenye lengo la kuchuna wengi huishia kuliwa na kuachwa, zaidi atamkuta na msongo wa mawazo.

[emoji116]nimeopenda avatar yako
Screenshot_20200321-151849.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Umesema kweli.
Wanawake wana uwezo wa kuona kesho yako
Wewe ni kama kenge,husikii mpaka masikio yatoe damu. Huoni umuhimu wa kutafuta pesa mpaka uambiwe na mtoto wa kike,ndio maana amekukimbia. Angekuona una juhudi angevumilia kidogo ajue labda zitakuja.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huyo Ex wako amekuzidi akili...kama umetoboa kweli mchek mpe chochote km shukruni..UMENIEREWA!
 
Your ex, she was very smart. She told you the plain truth. Find purpose and meaning of life beyond women.

"Saivi mambo swari yamenyooka na nimeachana na zile ahadi za tukutane chini ya mti, na kweli nimeamini asilimia kubwa ya wanawake wanapenda kushawishiwa sana na vitu vidogo vidogo na ukiwa na pesa hawana lolongo" …from this statement, it is clear that you learned nothing from that encounter. Your head is still wrapped around "
Mwambie niko malaika beach au tukutane rock beach" instead of bettering yourself.

You are still glued at impressing women instead of bettering yourself.
 
Back
Top Bottom