Kauli ya Diwani Henry Matata wa Kata ya Kitangiri Ilemela leo 14/12/2013 Mchana


K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
835
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
835 2 0
Habari za Uhakika zimenaswa toka Kwa Wataalamu wa Uchunguzi wa Habari zinazovuja (INTELEJENSIA) Kwamba, Baada ya Diwani huyo Wa Mahakama "Henry Matata" Kuhojiwa na Kigogo Maarufu wa CCM Mkoani Mwanza Kuhusu Mikakati yake Dhidi ya Udhibiti wa Mkutano wa Mbowe na WanaVyuovikuu Kutofanikiwa huko Ilemela, Matata amejibu Kwa Kujifariji akitamka, "Hao achana nao, Kwanini tuhangaike nao ili hali nimepata taarifa zao Kwamba Wanataka Uchaguzi Utangazwe Upya ili Wanitimue Kwa Kura za Hapana?.. Sisi tutaendelea Kufanya kile tunachoagizwa na Wakuu Wetu ilimradi Waendelee Kutuhakikishia Usalama wetu" JE, HAO WAKUU ANAOWATAJA MATATA NI AKINA NANI WANAOWAAGIZA!!?... Nawasilisha!
 
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
835
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
835 2 0
Nchi hii Jamani?... duh! Chadema Itatukomboa tu...
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,533
Likes
594
Points
280
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,533 594 280
Na kwa hilo unatafuta tutaje majina, ni CCM ambayo ina serikali ambayo hata kusimamia uchaguzi wa Meya inakuwa issue vipi kura za Urais???
 
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
835
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
835 2 0
Na kwa hilo unatafuta tutaje majina, ni CCM ambayo ina serikali ambayo hata kusimamia uchaguzi wa Meya inakuwa issue vipi kura za Urais???
Duh! Kamanda...Kitaeleweka tu
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
491
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 491 180
Bavicha sounds.
Uhuru una nafasi yake, lakini siyo uhuru wa maelekezo kama wa uhuru fm

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
Chadema imeshakufa
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
Matata ni jembe ulaya. Haogopi kufanya kazi yke ya kuwaletea wananchi maendeleo. Wauwaji wa chadema watashindwa tu
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
Uhuru una nafasi yake, lakini siyo uhuru wa maelekezo kama wa uhuru fm

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
Utatumika sana na hizi njaa zako
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
526
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 526 280
Akili za Bavicha hizi...
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,213
Likes
292
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,213 292 180
Umaskini ulioko Tz ni mkubwa sana
Leo hii ukitembelea mhimbili machozi yatakuto mwenyewe
Ukisoma hii hotuba ya Obama ndo utaweza kujua ni kwa jinsi gani wananchi wanateseka na kunyanyaswa
Na utawala wa mkoloni mweusi
Bila ukombozi kwenye hili taifa watu wataendelea kuangamia

For around the world today, we still see children suffering from hunger and disease. We still see run-down schools. We still see young people without prospects for the future. Around the world today, men and women are still imprisoned for their political beliefs, and are still persecuted for what they look like, and how they worship, and who they love. That is happening today.

And so we, too, must act on behalf of justice. We, too, must act on behalf of peace. There are too many people who happily embrace Madiba's legacy of racial reconciliation, but passionately resist even modest reforms that would challenge chronic poverty and growing inequality. There are too many leaders who claim solidarity with Madiba's struggle for freedom, but do not tolerate dissent from their own people. (Applause.) And there are too many of us on the sidelines, comfortable in complacency or cynicism when our voices must be heard.


 
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,247
Likes
405
Points
180
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,247 405 180
Akili za Bavicha hizi...
Ivi bavicha inakuhudhi sana? mbona sisi tangu tuwafukuze akina shonza et al tshasahau? nimefuatilia kila post yako lzm uiongee vibaya bavicha, acha chuki na ngenye wewe mwanamke una mda gani hawaja kuDO?
 
mamseri

mamseri

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
685
Likes
106
Points
60
mamseri

mamseri

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
685 106 60
ajidanganye tu muda ukifika atatoka tu na hao anaowasikiliza watamtupa kama used ndom
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,502
Likes
3,770
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,502 3,770 280
Teh teh,diwani wa mahakama, nasikia aliwahi kuwa jambazi huyu jamaa!
 
Exaud Mamuya

Exaud Mamuya

Verified Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
403
Likes
2
Points
35
Exaud Mamuya

Exaud Mamuya

Verified Member
Joined Jul 26, 2011
403 2 35
Huyu mzee matata anazeeka vibaya! Kesho ataona nguvu ya UMMA

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Likes
8
Points
135
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 8 135
Habari za Uhakika zimenaswa toka Kwa Wataalamu wa Uchunguzi wa Habari zinazovuja (INTELEJENSIA) Kwamba, Baada ya Diwani huyo Wa Mahakama "Henry Matata" Kuhojiwa na Kigogo Maarufu wa CCM Mkoani Mwanza Kuhusu Mikakati yake Dhidi ya Udhibiti wa Mkutano wa Mbowe na WanaVyuovikuu Kutofanikiwa huko Ilemela, Matata amejibu Kwa Kujifariji akitamka, "Hao achana nao, Kwanini tuhangaike nao ili hali nimepata taarifa zao Kwamba Wanataka Uchaguzi Utangazwe Upya ili Wanitimue Kwa Kura za Hapana?.. Sisi tutaendelea Kufanya kile tunachoagizwa na Wakuu Wetu ilimradi Waendelee Kutuhakikishia Usalama wetu" JE, HAO WAKUU ANAOWATAJA MATATA NI AKINA NANI WANAOWAAGIZA!!?... Nawasilisha!
Ha! Mara hii umeshakunywa gongo mliobarikiwa na paroko!
 
Alinda

Alinda

Platinum Member
Joined
Jun 26, 2008
Messages
1,647
Likes
429
Points
180
Alinda

Alinda

Platinum Member
Joined Jun 26, 2008
1,647 429 180
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,250,637
Members 481,436
Posts 29,740,013