Kauli ya CUF kwa yanayoendelea Arusha sasa hivi


K

kigu

Senior Member
Joined
May 27, 2012
Messages
183
Likes
4
Points
35
Age
33
K

kigu

Senior Member
Joined May 27, 2012
183 4 35
TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI
TAREHE 18/06/2013
RAMBI RAMBI KWA WAFIWA BAADA YA MLIPUKO WA BOMU KWENYE MKUTANO WA CHADEMA MJINI ARUSHA

CUF-Chama cha Wananchi kinatoa pole kwa Wafiwa na Majeruhi wa Tukio la Bomu lililorushwa kwenye Mkutano wa Chadema,uliofanyika kwenye Viwanja vya SOWETO Mjini Arusha. Hili si sula la Siasa wala si suala la Udini wala si ukabila, haya ni mauaji. Tena ni mauaji yenye lengo la kusambaratisha Taifa letu. Kama ambavyo tumekwisha eleza mara kadhaa kupitia Mikutano tuliofanya kipindi cha Kampeni na kusisitiza juu haja ya Arusha kuwa na utulivu wa Kisasa, tunasisitiza tena kwamba ni muhimu kwa sasa Vyama vya siasa kuacha kutupiana lawama juu ya nani au Chama gani cha Siasa kimehusika na Mlipuko huo.

CUF- Inashauri ni vyema Viongozi wa Vyama tukawa Dira kwa Wanachama wetu kwa kutoa muongozo utaojenga Taifa letu na sio kuwa wachochezi wa kuligawa Taifa letu kwa misingi ya itikadi za Vyama vyetu. Suala hilI libaki katika
mikono ya Serikali ili ifanye uchunguzi na hatimae itoe majibu kwa Wananchi. Tangu kutokeE maafa haya, baadhi ya Vyama vinataka kugeuza mauaji haya kuwa Mtaji wa kupatia kura kwa Wananchi jambo ambalo linazidisha machungu kwa Wafiwa. Watu waliopoteza maisha kwa mlipuko huo, ni pamoja na wato wawili waliokuwa wakitoka Madrsa , watoto hawa kwa vyovyote vile hawana Chama, na hata wazazi wao huwenda wasiwe CCM,CUF au CHADEMA , vyama ambavyo vipo kwenye Ushindani wa kwania Viti vya Udiwani unaotarajiwa kufanyika June 30 2013.

CUF-Chama cha Wananchi , kinaona jambo baya na halitaweza kujenga Arusha yenye Mshikamano iwapo kuna baadhi Vyama vitatumia Mauaji haya kama njia ya kupata kura toka kwa Wananchi.Tunavishauri Vyama vinavyotumia Mauaji haya kama mtaji wa Kisiasa viache kwa maslahi ya watu wa Arusha na Nchi yetu kwa ujumla.
CUF-Chama cha Wananchi pia kinatoa wito kwa viongozi wa Dini kuacha kuingilia suala la Uchaguzi kwa kutoa maelekezo kwa waumini wao kuchagua mgombea wanaemtaka wao kwa utashi wa Imani zao. Ni vema kwa Viongozi wa Dini wakafahamu kwamba maelekezo ya kumchagua kiongozi wa kisiasa kwa utashi wa Imani yake utatupeleka mahala pabaya sana. Wananchi hawachagui Kiongozi wa kuendesha Ibada Msikitini au Kanisani, jambo hili litatuletea matatizo hapo baadae. CUF-Chama cha Wananchi kinawaomba viongozi wa Dini, kuacha jambo hilo kwa Maslahi ya Tanzania. Ni vyema viongozi wa Dini wakijikita zaidi kutoa mafunzo ya kiimani yatayoezesha Viongozi wataochaguliwa kutoa Haki na kuwa waadilifu kwa Wataowaongoza na si kuwaelekeza waumini kumchagua mtu kutokana na Imani yake.

Mwisho CUF-Inatoa wito kwa wapiga kura wa Arusha kuwakataa wale wote wanaotumia mauaji haya kama mtaji wa kuwapatia kura.
Imetolewa na

Abdual Kambaya
Naibu Mkurugenzi wa Haki za binadamu,Habari na Uenezi

0719566567
 
Polisi

Polisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,090
Likes
40
Points
145
Polisi

Polisi

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,090 40 145
[h=5]taarifa kwa vyombo vya habari
tarehe 118/06/2013
rambi rambi kwa wafiwa baada ya mlipuko wa bomu kwenye mkutano wa chadema mjini arusha

abdual kambaya
naibu mkurugenzi wa haki za binadamu,habari na uenezi

0719566567[/h]
tarehe 118?
 
Rufiji

Rufiji

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2006
Messages
1,755
Likes
270
Points
180
Rufiji

Rufiji

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2006
1,755 270 180
Tarehe 118? au watu wanatumia tarehe za bara gani ?
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Sawa. Lakini inawezekana vipi mtoto akajitoa kwenye kesi inayomhusu baba yake? CUF na CCM ndiyo wanaongoza serikali CCM nidyo inayotuhumiwa kupanga na kutekeleza mauaji. Sasa anatuambia nini? Ni bora angekaa na viongozi wa CCM akawapa haya mawaidha. Huu ndiyo mtazamo wangu.
 
M

Mzee Wa Sumu

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2013
Messages
643
Likes
1
Points
0
Age
41
M

Mzee Wa Sumu

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2013
643 1 0
Safi sana mkuu kwa tamko Zuli Amani Ndio kitu migomo sana ktk nchi
 
C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2013
Messages
1,244
Likes
16
Points
135
Age
29
C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2013
1,244 16 135
Sasa Nyie CUF muono wenu unawajulisha kuwa katika suala zito kama hili basi CHADEMA NA Ccm Wanatafuta KURA kinguvu si Ndiyo?

#Nendeni Mbele.
 
MAPUMA MIYOGA

MAPUMA MIYOGA

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
3,469
Likes
1,728
Points
280
MAPUMA MIYOGA

MAPUMA MIYOGA

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
3,469 1,728 280
TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI
TAREHE 118/06/2013
RAMBI RAMBI KWA WAFIWA BAADA YA MLIPUKO WA BOMU KWENYE MKUTANO WA CHADEMA MJINI ARUSHA
CUF-Chama cha Wananchi kinatoa pole kwa Wafiwa na Majeruhi wa Tukio la Bomu lililorushwa kwenye Mkutano wa Chadema,uliofanyika kwenye Viwanja vya SOWETO Mjini Arusha. Hili si sula la Siasa wala si suala la Udini wala si ukabila, haya ni mauaji. Tena ni mauaji yenye lengo la kusambaratisha Taifa letu. Kama ambavyo tumekwisha eleza mara kadhaa kupitia Mikutano tuliofanya kipindi cha Kampeni na kusisitiza juu haja ya Arusha kuwa na utulivu wa Kisasa, tunasisitiza tena kwamba ni muhimu kwa sasa Vyama vya siasa kuacha kutupiana lawama juu ya nani au Chama gani cha Siasa kimehusika na Mlipuko huo.

CUF- Inashauri ni vyema Viongozi wa Vyama tukawa Dira kwa Wanachama wetu kwa kutoa muongozo utaojenga Taifa letu na sio kuwa wachochezi wa kuligawa Taifa letu kwa misingi ya itikadi za Vyama vyetu. Suala hilI libaki katika
mikono ya Serikali ili ifanye uchunguzi na hatimae itoe majibu kwa Wananchi. Tangu kutokeE maafa haya, baadhi ya Vyama vinataka kugeuza mauaji haya kuwa Mtaji wa kupatia kura kwa Wananchi jambo ambalo linazidisha machungu kwa Wafiwa. Watu waliopoteza maisha kwa mlipuko huo, ni pamoja na wato wawili waliokuwa wakitoka Madrsa , watoto hawa kwa vyovyote vile hawana Chama, na hata wazazi wao huwenda wasiwe CCM,CUF au CHADEMA , vyama ambavyo vipo kwenye Ushindani wa kwania Viti vya Udiwani unaotarajiwa kufanyika June 30 2013.

CUF-Chama cha Wananchi , kinaona jambo baya na halitaweza kujenga Arusha yenye Mshikamano iwapo kuna baadhi Vyama vitatumia Mauaji haya kama njia ya kupata kura toka kwa Wananchi.Tunavishauri Vyama vinavyotumia Mauaji haya kama mtaji wa Kisiasa viache kwa maslahi ya watu wa Arusha na Nchi yetu kwa ujumla.
CUF-Chama cha Wananchi pia kinatoa wito kwa viongozi wa Dini kuacha kuingilia suala la Uchaguzi kwa kutoa maelekezo kwa waumini wao kuchagua mgombea wanaemtaka wao kwa utashi wa Imani zao. Ni vema kwa Viongozi wa Dini wakafahamu kwamba maelekezo ya kumchagua kiongozi wa kisiasa kwa utashi wa Imani yake utatupeleka mahala pabaya sana. Wananchi hawachagui Kiongozi wa kuendesha Ibada Msikitini au Kanisani, jambo hili litatuletea matatizo hapo baadae. CUF-Chama cha Wananchi kinawaomba viongozi wa Dini, kuacha jambo hilo kwa Maslahi ya Tanzania. Ni vyema viongozi wa Dini wakijikita zaidi kutoa mafunzo ya kiimani yatayoezesha Viongozi wataochaguliwa kutoa Haki na kuwa waadilifu kwa Wataowaongoza na si kuwaelekeza waumini kumchagua mtu kutokana na Imani yake.

Mwisho CUF-Inatoa wito kwa wapiga kura wa Arusha kuwakataa wale wote wanaotumia mauaji haya kama mtaji wa kuwapatia kura.
Imetolewa na

Abdual Kambaya
Naibu Mkurugenzi wa Haki za binadamu,Habari na Uenezi

0719566567
Duh utadhani wame copy & paste lile la ccm. Hawa nao bwana, hata kuandika tu vizuri maneno yasomeke vema issue.

Kutumika kubaya, Lipumba bado anaendelea kuisaidia ccm kama ilivyokuwa 2010.....Kwa mwendo huu CUF inakufa kifo kibaya na itasahaulika.
 
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,115
Likes
650
Points
280
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,115 650 280
Rubish, para ya kwanza mnasema hili sio swala la kisiasa para ya piri mnasisitiza kuwapo kwa uturivu wa kisiasa? Nyie si ndio juzi mlisema kwamba mabom yamepigwa ili kuvuruga uchaguzi sababu ilihofiwa mtashinda uchaguzi kwenye kata za arusha.nonsense.
 
Linyakalumbi

Linyakalumbi

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2011
Messages
261
Likes
24
Points
35
Linyakalumbi

Linyakalumbi

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2011
261 24 35
TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI
TAREHE 118/06/2013
RAMBI RAMBI KWA WAFIWA BAADA YA MLIPUKO WA BOMU KWENYE MKUTANO WA CHADEMA MJINI ARUSHA

CUF-Chama cha Wananchi kinatoa pole kwa Wafiwa na Majeruhi wa Tukio la Bomu lililorushwa kwenye Mkutano wa Chadema,uliofanyika kwenye Viwanja vya SOWETO Mjini Arusha. Hili si sula la Siasa wala si suala la Udini wala si ukabila, haya ni mauaji. Tena ni mauaji yenye lengo la kusambaratisha Taifa letu. Kama ambavyo tumekwisha eleza mara kadhaa kupitia Mikutano tuliofanya kipindi cha Kampeni na kusisitiza juu haja ya Arusha kuwa na utulivu wa Kisasa, tunasisitiza tena kwamba ni muhimu kwa sasa Vyama vya siasa kuacha kutupiana lawama juu ya nani au Chama gani cha Siasa kimehusika na Mlipuko huo.

CUF- Inashauri ni vyema Viongozi wa Vyama tukawa Dira kwa Wanachama wetu kwa kutoa muongozo utaojenga Taifa letu na sio kuwa wachochezi wa kuligawa Taifa letu kwa misingi ya itikadi za Vyama vyetu. Suala hilI libaki katika
mikono ya Serikali ili ifanye uchunguzi na hatimae itoe majibu kwa Wananchi. Tangu kutokeE maafa haya, baadhi ya Vyama vinataka kugeuza mauaji haya kuwa Mtaji wa kupatia kura kwa Wananchi jambo ambalo linazidisha machungu kwa Wafiwa. Watu waliopoteza maisha kwa mlipuko huo, ni pamoja na wato wawili waliokuwa wakitoka Madrsa , watoto hawa kwa vyovyote vile hawana Chama, na hata wazazi wao huwenda wasiwe CCM,CUF au CHADEMA , vyama ambavyo vipo kwenye Ushindani wa kwania Viti vya Udiwani unaotarajiwa kufanyika June 30 2013.

CUF-Chama cha Wananchi , kinaona jambo baya na halitaweza kujenga Arusha yenye Mshikamano iwapo kuna baadhi Vyama vitatumia Mauaji haya kama njia ya kupata kura toka kwa Wananchi.Tunavishauri Vyama vinavyotumia Mauaji haya kama mtaji wa Kisiasa viache kwa maslahi ya watu wa Arusha na Nchi yetu kwa ujumla.
CUF-Chama cha Wananchi pia kinatoa wito kwa viongozi wa Dini kuacha kuingilia suala la Uchaguzi kwa kutoa maelekezo kwa waumini wao kuchagua mgombea wanaemtaka wao kwa utashi wa Imani zao. Ni vema kwa Viongozi wa Dini wakafahamu kwamba maelekezo ya kumchagua kiongozi wa kisiasa kwa utashi wa Imani yake utatupeleka mahala pabaya sana. Wananchi hawachagui Kiongozi wa kuendesha Ibada Msikitini au Kanisani, jambo hili litatuletea matatizo hapo baadae. CUF-Chama cha Wananchi kinawaomba viongozi wa Dini, kuacha jambo hilo kwa Maslahi ya Tanzania. Ni vyema viongozi wa Dini wakijikita zaidi kutoa mafunzo ya kiimani yatayoezesha Viongozi wataochaguliwa kutoa Haki na kuwa waadilifu kwa Wataowaongoza na si kuwaelekeza waumini kumchagua mtu kutokana na Imani yake.

Mwisho CUF-Inatoa wito kwa wapiga kura wa Arusha kuwakataa wale wote wanaotumia mauaji haya kama mtaji wa kuwapatia kura.
Imetolewa na

Abdual Kambaya
Naibu Mkurugenzi wa Haki za binadamu,Habari na Uenezi

0719566567
Mkuu HAPO kwenye RED Tu Ndio lengo lako usizuge na uchafu wako hapa.Kama Blue Inamaana hiyo RED Edit haraka sana!!1
 
mutabilwa

mutabilwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
305
Likes
2
Points
0
Age
35
mutabilwa

mutabilwa

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
305 2 0
oya tarehe 118 ndo ipi hiyo au umepest, kanawe uso kwanza.
 
C

cheichei2010

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
932
Likes
11
Points
35
C

cheichei2010

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
932 11 35
TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI
TAREHE 118/06/2013
RAMBI RAMBI KWA WAFIWA BAADA YA MLIPUKO WA BOMU KWENYE MKUTANO WA CHADEMA MJINI ARUSHA

CUF-Chama cha Wananchi kinatoa pole kwa Wafiwa na Majeruhi wa Tukio la Bomu lililorushwa kwenye Mkutano wa Chadema,uliofanyika kwenye Viwanja vya SOWETO Mjini Arusha. Hili si sula la Siasa wala si suala la Udini wala si ukabila, haya ni mauaji. Tena ni mauaji yenye lengo la kusambaratisha Taifa letu. Kama ambavyo tumekwisha eleza mara kadhaa kupitia Mikutano tuliofanya kipindi cha Kampeni na kusisitiza juu haja ya Arusha kuwa na utulivu wa Kisasa, tunasisitiza tena kwamba ni muhimu kwa sasa Vyama vya siasa kuacha kutupiana lawama juu ya nani au Chama gani cha Siasa kimehusika na Mlipuko huo.

CUF- Inashauri ni vyema Viongozi wa Vyama tukawa Dira kwa Wanachama wetu kwa kutoa muongozo utaojenga Taifa letu na sio kuwa wachochezi wa kuligawa Taifa letu kwa misingi ya itikadi za Vyama vyetu. Suala hilI libaki katika
mikono ya Serikali ili ifanye uchunguzi na hatimae itoe majibu kwa Wananchi. Tangu kutokeE maafa haya, baadhi ya Vyama vinataka kugeuza mauaji haya kuwa Mtaji wa kupatia kura kwa Wananchi jambo ambalo linazidisha machungu kwa Wafiwa. Watu waliopoteza maisha kwa mlipuko huo, ni pamoja na wato wawili waliokuwa wakitoka Madrsa , watoto hawa kwa vyovyote vile hawana Chama, na hata wazazi wao huwenda wasiwe CCM,CUF au CHADEMA , vyama ambavyo vipo kwenye Ushindani wa kwania Viti vya Udiwani unaotarajiwa kufanyika June 30 2013.

CUF-Chama cha Wananchi , kinaona jambo baya na halitaweza kujenga Arusha yenye Mshikamano iwapo kuna baadhi Vyama vitatumia Mauaji haya kama njia ya kupata kura toka kwa Wananchi.Tunavishauri Vyama vinavyotumia Mauaji haya kama mtaji wa Kisiasa viache kwa maslahi ya watu wa Arusha na Nchi yetu kwa ujumla.
CUF-Chama cha Wananchi pia kinatoa wito kwa viongozi wa Dini kuacha kuingilia suala la Uchaguzi kwa kutoa maelekezo kwa waumini wao kuchagua mgombea wanaemtaka wao kwa utashi wa Imani zao. Ni vema kwa Viongozi wa Dini wakafahamu kwamba maelekezo ya kumchagua kiongozi wa kisiasa kwa utashi wa Imani yake utatupeleka mahala pabaya sana. Wananchi hawachagui Kiongozi wa kuendesha Ibada Msikitini au Kanisani, jambo hili litatuletea matatizo hapo baadae. CUF-Chama cha Wananchi kinawaomba viongozi wa Dini, kuacha jambo hilo kwa Maslahi ya Tanzania. Ni vyema viongozi wa Dini wakijikita zaidi kutoa mafunzo ya kiimani yatayoezesha Viongozi wataochaguliwa kutoa Haki na kuwa waadilifu kwa Wataowaongoza na si kuwaelekeza waumini kumchagua mtu kutokana na Imani yake.

Mwisho CUF-Inatoa wito kwa wapiga kura wa Arusha kuwakataa wale wote wanaotumia mauaji haya kama mtaji wa kuwapatia kura.
Imetolewa na

Abdual Kambaya
Naibu Mkurugenzi wa Haki za binadamu,Habari na Uenezi

0719566567

Unafiki mwingine huu, wa kujifanya una busara kwa migongo ya wengine.wakati ule nyie mnapigwa na mauaji kutokea si mlikua mnalalamika vivi hivi?
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,176
Likes
4,063
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,176 4,063 280
Ndoa yenu na ccm ni ya miaka mingapi
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,687
Likes
3,243
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,687 3,243 280
Dah!
hamjaacha tu kutumika?
Tamko limekaa kutumika tumika hili, yani mnaongea kama MAGAMBA!
Hivi Mbona CDM wakija PEMBA/UNGUJA na kuambulia KURA 1 au 2 Mbona hawaemi ni UDINI? au ni MAAGIZO ya MAASKOF?
Tumeshuhudia Pemba Muumini akipigwa na waumini wenzie kisa kaama CUF kaamia chama Pinzani, Mbona hamkutoa Tamko? Tena kapigwa kwenye Nyumba ya IBADA kisa SIASA. Kwanini hamkusema?
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
63
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 63 145
[h=5]TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI
TAREHE 118/06/2013
RAMBI RAMBI KWA WAFIWA BAADA YA MLIPUKO WA BOMU KWENYE MKUTANO WA CHADEMA MJINI ARUSHA

CUF-Chama cha Wananchi kinatoa pole kwa Wafiwa na Majeruhi wa Tukio la Bomu lililorushwa kwenye Mkutano wa Chadema,uliofanyika kwenye Viwanja vya SOWETO Mjini Arusha. Hili si sula la Siasa wala si suala la Udini wala si ukabila, haya ni mauaji. Tena ni mauaji yenye lengo la kusambaratisha Taifa letu. Kama ambavyo tumekwisha eleza mara kadhaa kupitia Mikutano tuliofanya kipindi cha Kampeni na kusisitiza juu haja ya Arusha kuwa na utulivu wa Kisasa, tunasisitiza tena kwamba ni muhimu kwa sasa Vyama vya siasa kuacha kutupiana lawama juu ya nani au Chama gani cha Siasa kimehusika na Mlipuko huo.

CUF- Inashauri ni vyema Viongozi wa Vyama tukawa Dira kwa Wanachama wetu kwa kutoa muongozo utaojenga Taifa letu na sio kuwa wachochezi wa kuligawa Taifa letu kwa misingi ya itikadi za Vyama vyetu. Suala hilI libaki katika
mikono ya Serikali ili ifanye uchunguzi na hatimae itoe majibu kwa Wananchi. Tangu kutokeE maafa haya, baadhi ya Vyama vinataka kugeuza mauaji haya kuwa Mtaji wa kupatia kura kwa Wananchi jambo ambalo linazidisha machungu kwa Wafiwa. Watu waliopoteza maisha kwa mlipuko huo, ni pamoja na wato wawili waliokuwa wakitoka Madrsa , watoto hawa kwa vyovyote vile hawana Chama, na hata wazazi wao huwenda wasiwe CCM,CUF au CHADEMA , vyama ambavyo vipo kwenye Ushindani wa kwania Viti vya Udiwani unaotarajiwa kufanyika June 30 2013.

CUF-Chama cha Wananchi , kinaona jambo baya na halitaweza kujenga Arusha yenye Mshikamano iwapo kuna baadhi Vyama vitatumia Mauaji haya kama njia ya kupata kura toka kwa Wananchi.Tunavishauri Vyama vinavyotumia Mauaji haya kama mtaji wa Kisiasa viache kwa maslahi ya watu wa Arusha na Nchi yetu kwa ujumla.
CUF-Chama cha Wananchi pia kinatoa wito kwa viongozi wa Dini kuacha kuingilia suala la Uchaguzi kwa kutoa maelekezo kwa waumini wao kuchagua mgombea wanaemtaka wao kwa utashi wa Imani zao. Ni vema kwa Viongozi wa Dini wakafahamu kwamba maelekezo ya kumchagua kiongozi wa kisiasa kwa utashi wa Imani yake utatupeleka mahala pabaya sana. Wananchi hawachagui Kiongozi wa kuendesha Ibada Msikitini au Kanisani, jambo hili litatuletea matatizo hapo baadae. CUF-Chama cha Wananchi kinawaomba viongozi wa Dini, kuacha jambo hilo kwa Maslahi ya Tanzania. Ni vyema viongozi wa Dini wakijikita zaidi kutoa mafunzo ya kiimani yatayoezesha Viongozi wataochaguliwa kutoa Haki na kuwa waadilifu kwa Wataowaongoza na si kuwaelekeza waumini kumchagua mtu kutokana na Imani yake.

Mwisho CUF-Inatoa wito kwa wapiga kura wa Arusha kuwakataa wale wote wanaotumia mauaji haya kama mtaji wa kuwapatia kura.
Imetolewa na

Abdual Kambaya
Naibu Mkurugenzi wa Haki za binadamu,Habari na Uenezi

0719566567[/h]

Tatizo tulilonalo sisi Watanzania ukianzia sisi wananchi wa kawaida na hawa viongozi wa serikali hatujawa na tafsiri halisi ya serikali ni nini. Hiyo serikali tunayotaka iwazike ni CCM 100% bado hawa jamaa wanajipigia debe tu kupitia Mh. Pinda na wengine. Tukiwa hai ni mali ya nani? Jambo la kufanya ni kwamba serikali isusiwe maiti iwazike yenyewe maana serikali ndiye muuaji.
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Wangetupatia na ripoti ya mashambulizi ya Padre Ambrose kule Zanzibar, Utekwaji wa Kibanda na Dr. ULIMBOKA, Mauaji ya Mwangosi kule Nyororo hapo tungeamini kwamba kweli watashughulikia hili. Nadhani huo ushahidi CHADEMA CHONDE CHONDE upelekeni ICC hapa hakuna kitu. Wao Policcm wafanya kazi yao kitaalamu halafu watoe majibu yao na kisha CHADEMA nao watoe ripoti yao lakini kuwapelekea polisi kwanza sio sharti la utaalaamu wa hao wanatumia kodi zetu vibaya. Mungu tunaomba uwashughulikie hao wanao ua watu wako wasio na hatia yoyote. Tanzama blanda wanazofanya kwa sasa wanapata wapi ujasiri wa kuzuia IBADA ya kutoa heshima za mwisho wa wafuasi wa CHADEMA? Ama kweli, "Hakuna Umaskini ulio mbaya zaidi ya Umaskini wa akili" (Mw. Nyerere)
 
LENGIO

LENGIO

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
1,082
Likes
154
Points
160
LENGIO

LENGIO

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2012
1,082 154 160
Maliberali hawana lolote lengo lao ni kumtetea mume wao ccm.
 
K

kigu

Senior Member
Joined
May 27, 2012
Messages
183
Likes
4
Points
35
Age
33
K

kigu

Senior Member
Joined May 27, 2012
183 4 35
somo lime eleweka , kinachoendelea ni chadomo kutokwa mapovu tuu........hawana hoja!



Inaonekana wanatamani bumu lingine ili wafanye mkutano wa siasa huku wakidai wanaomboleza!!
 

Forum statistics

Threads 1,274,998
Members 490,874
Posts 30,530,038