Kauli ya Baba wa Taifa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli ya Baba wa Taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkonomtupu, Jun 19, 2012.

  1. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mnachagua Rais kwa kuwa ana sura nzuri kwani mmembiwa tunachagua Rais wa Mamiss.
    Haya si maneno yangu bali ni ya Baba wa Taifa
    akimpinga.....................
    Naomba mwenye kukumbuka anikumbushe na mimi
     
  2. B

    Bob G JF Bronze Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,354
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kama ni Mzuri pelekeni posa
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,729
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    dah! Hii kali! Ngoja nim PM Machemli airushe kesho
     
Loading...