Kauli Reja-Reja za Nape Nnauye


Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,591
Likes
1,523
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,591 1,523 280
Speaking of Zambia Election Results...........

Nape was quoted as saying the election outcome was nothing new and could therefore not be of comparison to what the ruling party here in Tanzania was doing.

"History shows that PF(Patriotic Front) is the third party to rule Zambia since its independence, so there is nothing new...as CCM we are always aware of what is happening and we are strong"

Source: The Citizen on Saturday, 24th September 2011.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,583
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,583 280
hajui hata anajibu nini
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,004 280
mwenzao banda kashasoma alama za nyakati sasa hivi mambo swafi sasa huyo jamaa yetu wa pale magogoni..
 
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
6
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 6 0
vuvuzela halijui kuongea zaidi ya kelele
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
Speaking of Zambia Election Results...........

Nape was quoted as saying the election outcome was nothing new and could therefore not be of comparison to what the ruling party here in Tanzania was doing.

"History shows that PF(Patriotic Front) is the third party to rule Zambia since its independence, so there is nothing new...as CCM we are always aware of what is happening and we are strong"

Source: The Citizen on Saturday, 24th September 2011.
U r saluted by me mkuu! Invaluable observation
 
M

mtanzania1989

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2010
Messages
2,662
Likes
2,605
Points
280
M

mtanzania1989

JF-Expert Member
Joined May 20, 2010
2,662 2,605 280
Banda alikuwa hajaiba kama hawa mafisadi wa Tz ... ,
Sasa hawa wa Tz watakubali vipi wakati wanajua wakitoka tu magendo yao yote hadharani!
 
Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
2,159
Likes
60
Points
145
Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
2,159 60 145
Rejao na mwita25 wapi wapi wakamweleze boss wao kwamba amechemka, wampe hii simbi hapa chini!!!

PF was born out of the partial disintegration of the MMD in 2001.
PF was formed a few weeks before the parliamentary and presidential elections in late 2001 with Michael Chilufya Sata
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
Banda alikuwa hajaiba kama hawa mafisadi wa Tz ... ,
Sasa hawa wa Tz watakubali vipi wakati wanajua wakitoka tu magendo yao yote hadharani!
Sasa watafanyaje mkuu maana ndo wamefikia mwisho wa njia?
 
M

mtanzania1989

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2010
Messages
2,662
Likes
2,605
Points
280
M

mtanzania1989

JF-Expert Member
Joined May 20, 2010
2,662 2,605 280
Sasa watafanyaje mkuu maana ndo wamefikia mwisho wa njia?
Ndo wameanza vitisho kufanya mambo ya ajabu
Kutishia watu hadharani na silaha za moto , kufanya uhalifu wa kitoto ili kupata huruma ya wananchi
ie ( kujimwagia wenyewe tindikali , kuchoma wenyewe banda la kuku etc)
 
M

mtanzania1989

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2010
Messages
2,662
Likes
2,605
Points
280
M

mtanzania1989

JF-Expert Member
Joined May 20, 2010
2,662 2,605 280
Hawa watu wamefika hatua mbaya sana
sitashangaa UWT ukatengeneza tukio hata la kubakwa kwa firstlady , then mpira ukatupiwa CDM !
Kweli ujinga ndo janga kubwa la binadamu
 
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
3,627
Likes
2,011
Points
280
Age
32
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
3,627 2,011 280
Nape i do salute you.YOU PROVIDED A GOOD ANALYSIS.UMEKUWA TISHIO KWA CDM SI MCHEZO.NAKUMBUKA SIKU WALIPOTAKA KUKUFANYA MTAJI WAO WALIPOKUVALISHA YALE MASARE YAO YENYE RANGI NYEKUNDU.ENDELEA KUWATIMULIA VUMBI NA 2015 KAMA KAWA.
 
Mumwi

Mumwi

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2011
Messages
592
Likes
1
Points
0
Mumwi

Mumwi

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2011
592 1 0
Kama kajimbo kaigunga tu ccm roho juu na wabunge wake kutumia bastola je 2015 itakuwaje?
Itabidi wabunge wote Wa ccm watapewa kila mmoja bastola.
 
P

Pax

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
269
Likes
1
Points
35
P

Pax

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
269 1 35
Speaking of Zambia Election Results...........

Nape was quoted as saying the election outcome was nothing new and could therefore not be of comparison to what the ruling party here in Tanzania was doing.

"History shows that PF(Patriotic Front) is the third party to rule Zambia since its independence, so there is nothing new...as CCM we are always aware of what is happening and we are strong"

Source: The Citizen on Saturday, 24th September 2011.
Hana lolote huyu kichwani, mweupe peee! Janga la kitaifa kuwa na mtu kama huyu kwenye chama tawala. Hatutakaa tuendelee kwa kuwa na watu kama hawa. Lengo ni moja tu kuwaondoa, hima vijana tukaze mwendo na mapambano.
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
286
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 286 180
Nawapenda sana memberz wa JF, huwa wanapigia kelele huku, uchaguzi ukifika wote wanalala majumbani kwao or wanaenda kukipa kura chama chetu tawala.
Endeleeni na moyo huo huo!
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
9
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 9 135
Nepi huyo hana ajualo
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,591
Likes
1,523
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,591 1,523 280
Hana lolote huyu kichwani, mweupe peee! Janga la kitaifa kuwa na mtu kama huyu kwenye chama tawala. Hatutakaa tuendelee kwa kuwa na watu kama hawa. Lengo ni moja tu kuwaondoa, hima vijana tukaze mwendo na mapambano.
ni kweli kabisa, vijana wa Tanzania, ambao wengi wao hawana uhakika na mustakabali wao, iwe walio shule au mashambani; wakati ni huu. tuungane.

We can do the unthikable. Sooner than later.
 
M

mtanzania1989

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2010
Messages
2,662
Likes
2,605
Points
280
M

mtanzania1989

JF-Expert Member
Joined May 20, 2010
2,662 2,605 280
Hivi kuhusu Lowasa na Chenge amefikia wapi ? Septemba si ndo inaisha hii ?
Au ndo wanasubiri waone kitakachotokea Igunga ndo waamue ?
Kweli hii ndo CCM , kila wanachoongea ujue kuna uchakachuaji unaofuata
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
Ana matatizo ya kisaikolojia kwa sasa



Speaking of Zambia Election Results...........

Nape was quoted as saying the election outcome was nothing new and could therefore not be of comparison to what the ruling party here in Tanzania was doing.

"History shows that PF(Patriotic Front) is the third party to rule Zambia since its independence, so there is nothing new...as CCM we are always aware of what is happening and we are strong"

Source: The Citizen on Saturday, 24th September 2011.
 

Forum statistics

Threads 1,235,164
Members 474,353
Posts 29,213,561