Katuni za Gado: Uchaguzi wa Zanzibar

Katuni za Gado: Uchaguzi wa Zanzibar

N
Ewa sawasawa lakini tafadhali usije ukaweka kilichowauzi wenye mamlaka wa TZ wakati ule......mimi simo nisije wekwa mahala pasipojulikana nikaacha wanangu na mama yangu wakipata shida bureee kama yule mwandishi.
Na sasa karudi nyumbani TZ kama sijakosea.
 
Hujawahi kumsikia Gado wewe? Basi unatania, utakuwa siyo mpenzi wa katuni wewe! Mbona wa siku nyingi hivyo? Tangu miaka ya '90!!
Shida kazoea kusoma magazeti ya Shigongo tehteh
 
Ewa sawasawa laikini tafadhali usije ukaweka kilichowauzi wenye mamlaka wa TZ wakati ule......mimi simo nisije wekwa mahala pasipojulikana nikaacha wanangu na mama yangu wakipata shida bureee kama yule mwandishi
Wanao wanaishi na bibi yao?
 
Muungano

Union.jpg
 
Back
Top Bottom