Katuni ya Kagame toka kwa Chris Katembo

Katuni ya Kagame toka kwa Chris Katembo

Hii katuni toka kwa Chris Katembo imetolewa kwenye gazeti la Mwananchi jumapili toleo namba 4801 la Agosti 25, 2013.

attachment.php

Mchoraji katumwa na kikweee sio bure acheni choko choko ni aina nyingine ya ujinga
 
Em anzeni mafunzo na onyesheni raia andaki zilipo maana naona kelele zimekua nyingi!
 
Kukaa kimya si kuogopa... Mara nyingi ni jibu tosha... Amewafanya wengi kujua kipimo chake cha kufikiri kilipoishia! hana haya wala hajui vibaya!
 
Back
Top Bottom