Katuni ya Kagame toka kwa Chris Katembo

Katuni ya Kagame toka kwa Chris Katembo

Kagame hajui tu ila ana mengi zaidi ya kupoteza na huu ugomvi wake na choko choko zake dhidi ya Tanzania. Swala la Warwanda kurudishwa kwao lisha mtouch.

Mimi siwaelewi watanzania tangulini rwanda ikafanya chokochoko kwa tanzania? hayo mambo kayaanzisha kikwete,wala kagame hakua na tatizo lolote na tanzania,kikwete ndie mchokozi,hamuwezi kujiuliza ni kwanini nchi zote duniani hakuna hata nchi moja iliyo thubutu kumwambia kuongea na FDLR,lakini kikwete kwa kutaka kujionyesha gangwe ndio kulopoka,kwani wafaransa,america,china,uingereza, etc walishindwa kumwambia aongee na FDLR? Hilo inabidi mlielewe na inabidi muwe makini katika hii issue ya kuongea na genociders,wahutu walio rwanda ni wengi kuzidi hao wauaji wanao ungwa mkono na kikwete tena wanyarwanda wote kwa ujumla wanamaisha mazuri katika kipindi hiki cha utawala wa muheshimiwa kagame.
 
Si hivyo tu mkuu, hawajui watanzania huyu PK.
Yeye anamshambulia JK, hajui kuwa katika adui wa nje Tz ina umoja wa ajabu.
Weakness kubwa ya PK ni kuwa na maadui wa ndani FDRL ambao Tz tunaweza kuwatumia vizuri bila kuingia Kigali.

Na wewe eti umetoa point,eti tutawatumia FDLR? FDLR=GENOCIDERS, pole sana jaribu,si muda murefu utajikuta ICTR ukiwa mmoja wao.
 
Kikwete ni jembe na anahekiba na busara sio huyo mnuka damu yatamrudi mungu yupo

Hekima ataitoa wapi? anamuomba pk aongee na FDLR wakati upande mwingine anapeleka silaha na majeshi ya kusaidia hao Genociders kuishambulia rwanda huo ndio tunauita unafiki,chakushangaza watanzania wengi hawajui chanzo cha hili gogoro,wamerukia katikati baada ya pk kujibu jk,lakini hamuelewi exactly the cause of ongoing conflict,kwa ufupi muelewe kwamba jk ni mnafiki,tena anaule mdomo wa uchonganishi,kakimbilia huko nchi za nje nakuanza kuchonga dhidi ya marais wenzake wa east africa,kweli nafikiri angepewa jina la babakisabengo,kwani uswahili umemzidi.
 
Kikwete ni jembe na anahekiba na busara sio huyo mnuka damu yatamrudi mungu yupo

Hao wanaouawa kila siku na askari wa Kikwete sio binadamu wenye damu; Mwangosi hakuwa na damu, wale wa Arusha hawakuwa na damu? Kama kunuka damu hata huyu mkweree ananuka damu ya kukiua kizazi chetu cha leo kwa kuwalinda wauza madawa ya kulevya!!!
 
Hekima ataitoa wapi? anamuomba pk aongee na FDLR wakati upande mwingine anapeleka silaha na majeshi ya kusaidia hao Genociders kuishambulia rwanda huo ndio tunauita unafiki,chakushangaza watanzania wengi hawajui chanzo cha hili gogoro,wamerukia katikati baada ya pk kujibu jk,lakini hamuelewi exactly the cause of ongoing conflict,kwa ufupi muelewe kwamba jk ni mnafiki,tena anaule mdomo wa uchonganishi,kakimbilia huko nchi za nje nakuanza kuchonga dhidi ya marais wenzake wa east africa,kweli nafikiri angepewa jina la babakisabengo,kwani uswahili umemzidi.



Unaona sasa wenyewe watutsi mmeingia kingi, Kumbe M23 ni warwanda sasa Kimbaombao anapinga kitu gani?
 
Tukisema watz wanachochea huu ugomvi, mnasema sisi sio wazalendo! Sasa kwa mtu mwenye akili hawezi kushabikia katuni kama hii, hata hao Mwanananchi hawakua na sababu za kupublish huo upumbavu!
 
Hekima ataitoa wapi? anamuomba pk aongee na FDLR wakati upande mwingine anapeleka silaha na majeshi ya kusaidia hao Genociders kuishambulia rwanda huo ndio tunauita unafiki,chakushangaza watanzania wengi hawajui chanzo cha hili gogoro,wamerukia katikati baada ya pk kujibu jk,lakini hamuelewi exactly the cause of ongoing conflict,kwa ufupi muelewe kwamba jk ni mnafiki,tena anaule mdomo wa uchonganishi,kakimbilia huko nchi za nje nakuanza kuchonga dhidi ya marais wenzake wa east africa,kweli nafikiri angepewa jina la babakisabengo,kwani uswahili umemzidi.
Huyo kagame kuongea na vijana wadogo kuwa nitamHIT akipita anga zangu sio USHANKUPE?
attachment.php

HIZI PROPAGANDA WATANZANIA TUSIZINYAMAZIE iliyopo ni vilevile km PK alimtuhumu Rais wetu na sisi tusimnyamazie na watu wao kwani hii Mchokoe pweza Binadamu hutomuweza sasa nimeiamini hasa kutokana na article ya Nyerere




Uchambuzi wa Mwanaharakati Yericko Nyerere kuhusu Rwanda, Kagame, Museveni na Uvamizi DRC ~ Kulikoni Ughaibuni [h=3]Uchambuzi wa Mwanaharakati Yericko Nyerere kuhusu Rwanda, Kagame, Museveni na Uvamizi DRC[/h]




cc adolay
 
Last edited by a moderator:
Mimi siwaelewi watanzania tangulini rwanda ikafanya chokochoko kwa tanzania? hayo mambo kayaanzisha kikwete,wala kagame hakua na tatizo lolote na tanzania,kikwete ndie mchokozi,hamuwezi kujiuliza ni kwanini nchi zote duniani hakuna hata nchi moja iliyo thubutu kumwambia kuongea na FDLR,lakini kikwete kwa kutaka kujionyesha gangwe ndio kulopoka,kwani wafaransa,america,china,uingereza, etc walishindwa kumwambia aongee na FDLR? Hilo inabidi mlielewe na inabidi muwe makini katika hii issue ya kuongea na genociders,wahutu walio rwanda ni wengi kuzidi hao wauaji wanao ungwa mkono na kikwete tena wanyarwanda wote kwa ujumla wanamaisha mazuri katika kipindi hiki cha utawala wa muheshimiwa kagame.

Kweli nimeamini maneno ya watu kwamba wewe ni 'mnyaru' na uiliondoka Bongo siku nyingi sana. Hiyo misamiati, 'in red', siku hizi inatumiwa na wa'kuja' kama wewe tu, na ungekuwa Kagera ingekuwa kigezo tosha cha kukurudisha kwenu!

TUMUZOMEYEEEEEEEEEE!
 
Mimi siwaelewi watanzania tangulini rwanda ikafanya chokochoko kwa tanzania? hayo mambo kayaanzisha kikwete,wala kagame hakua na tatizo lolote na tanzania,kikwete ndie mchokozi,hamuwezi kujiuliza ni kwanini nchi zote duniani hakuna hata nchi moja iliyo thubutu kumwambia kuongea na FDLR,lakini kikwete kwa kutaka kujionyesha gangwe ndio kulopoka,kwani wafaransa,america,china,uingereza, etc walishindwa kumwambia aongee na FDLR? Hilo inabidi mlielewe na inabidi muwe makini katika hii issue ya kuongea na genociders,wahutu walio rwanda ni wengi kuzidi hao wauaji wanao ungwa mkono na kikwete tena wanyarwanda wote kwa ujumla wanamaisha mazuri katika kipindi hiki cha utawala wa muheshimiwa kagame.

Mkuu lini JK au serikali ya Tanzania imetamka kuwa unga mkono FDLR? Nisaidie na hilo...
 
Mimi siwaelewi watanzania tangulini rwanda ikafanya chokochoko kwa tanzania? hayo mambo kayaanzisha kikwete,wala kagame hakua na tatizo lolote na tanzania,kikwete ndie mchokozi,hamuwezi kujiuliza ni kwanini nchi zote duniani hakuna hata nchi moja iliyo thubutu kumwambia kuongea na FDLR,lakini kikwete kwa kutaka kujionyesha gangwe ndio kulopoka,kwani wafaransa,america,china,uingereza, etc walishindwa kumwambia aongee na FDLR? Hilo inabidi mlielewe na inabidi muwe makini katika hii issue ya kuongea na genociders,wahutu walio rwanda ni wengi kuzidi hao wauaji wanao ungwa mkono na kikwete tena wanyarwanda wote kwa ujumla wanamaisha mazuri katika kipindi hiki cha utawala wa muheshimiwa kagame.

Mkuu, huo ulikuwa ni ushauri haikuwa amri. Shida ya Kagame hana busara, kweni angekaa kimya au angempigia simu Kikwete kuongea naye, haya yote yasingejiri.
 
Na wewe eti umetoa point,eti tutawatumia FDLR? FDLR=GENOCIDERS, pole sana jaribu,si muda murefu utajikuta ICTR ukiwa mmoja wao.
Nani kasema FDLR ni genociders, otherwise jeshi la umoja wa mataifa linafanya nini Congo?
Naona huelewi msemo unaosema adui wa adui yako ni rafiki yako!
 
Tukisema watz wanachochea huu ugomvi, mnasema sisi sio wazalendo! Sasa kwa mtu mwenye akili hawezi kushabikia katuni kama hii, hata hao Mwanananchi hawakua na sababu za kupublish huo upumbavu!

oyaa, upumbavu kukataa kupatana!
 
wapatane, au wasipatane, what's your interest in case JK and Kagame fight!

I am discussing watu wa Rwanda kupatana. Unakuja na topic ya vita ya JK na Kagame. Are you in your right state of mind? Mtu aki-discuss apples halaf mtu mwingine akaleta topic ya mangoes utamuonaje? el loko....
 
Back
Top Bottom