Katuni ya Gado inatafisiri gani?

Shetemba

JF-Expert Member
Jan 20, 2018
634
1,000
IMG_20210515_073232.jpg
 

Lord denning

JF-Expert Member
Jun 3, 2015
6,940
2,000
Ndugai ni speaker iliyokwisha muda wake. Inatakiwa kuondolewa na kupatikana speaker mpya
 

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Nov 6, 2010
17,310
2,000
They team up together to topple the incumbent; by achieving the mission, they start to eliminate each other !!! Tumeyaona nchi jirani na nchi za ng'ambo. Sisi hapa kuna waandishi uchwara wanalazimisha scenerio hii tuvurugane; watashindwa sana na hao wanaowatuma, Tanzania itabaki moja ya umoja, amani na upendo.
 

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
104,881
2,000
They team up together to topple the incumbent; by achieving the mission, they start to eliminate each other !!! Tumeyaona nchi jirani na nchi za ng'ambo. Sisi hapa kuna waandishi uchwara wanalazimisha scenerio hii tuvurugane; watashindwa sana na hao wanaowatuma, Tanzania itabaki moja ya umoja, amani na upendo.
Umoja na upendo Jiwe alisha unajibu na kuligawa taifa kwenye vipande vipande kwa manufaa yake mwenyewe.

Mungu ni mkubwa anafanya yaliyo ndani ya uwezo wake.

Sasa Mama Samia anaurudisha huo umoja na mshikamano.
 

jingalao

JF-Expert Member
Oct 12, 2011
33,483
2,000
They team up together to topple the incumbent; by achieving the mission, they start to eliminate each other !!! Tumeyaona nchi jirani na nchi za ng'ambo. Sisi hapa kuna waandishi uchwara wanalazimisha scenerio hii tuvurugane; watashindwa sana na hao wanaowatuma, Tanzania itabaki moja ya umoja, amani na upendo.
Umenikumbusha kitu mkuu lakini tutafika
 

kolola

JF-Expert Member
Apr 26, 2020
2,633
2,000
Tat
Tatizo la vijana wa Chadema ni kuwa kila siku lazima walalamike na kuchukia mtu anayepinga matakwa yao. Mnamchukia Ndugai kwa vile hajawafukuza akina Halima. Hili ni Tatizo kubwa na ni udikteta mkuu. Ndugai ameeleza Malaika wenu walipokosea ila hammsikilizi zaidi kutafuta huruma ya Samia ili amtimue kama Sabaya (ambalo si rahisi kama mnavyodhani na isitoshe ni mhimili unaojitegemea) au mwenyezi mungu amchukue. Siku Samia akitoka gizani mtaanza naye kumchukia kama mlivyokuwa na mnavyoendelea kumchukia JPM
 

Capt Tamar

JF-Expert Member
Dec 15, 2011
10,508
2,000
They team up together to topple the incumbent; by achieving the mission, they start to eliminate each other !!! Tumeyaona nchi jirani na nchi za ng'ambo. Sisi hapa kuna waandishi uchwara wanalazimisha scenerio hii tuvurugane; watashindwa sana na hao wanaowatuma, Tanzania itabaki moja ya umoja, amani na upendo.
Weee ndiye speaker iliyotoboka?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom