Katuni gani kwenye gazeti umeimisi sana?


N

nancy1983

Member
Joined
Aug 3, 2016
Messages
10
Likes
15
Points
5
Age
48
N

nancy1983

Member
Joined Aug 3, 2016
10 15 5
Kuna katuni ya Kaboka mchizi alikuwa kwenye gazeti la Alasiri yani Kaboka alikuwa mtu wa mikwara sana ila siku ya mwisho alikuwa anashushiwa kipigo.
 
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
4,938
Likes
3,846
Points
280
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
4,938 3,846 280
Chakubanga, wa gazeti la uhuru enzi hizo Na matata mingi wa business time.
 
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
1,777
Likes
3,132
Points
280
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
1,777 3,132 280
Kuna jamaa wakuitwa Zero kama sikosei alikuwa kwenye gazeti la mzalendo kipindi hiko lile gazeti lilikuwa kama shuka vile.
 
issac77

issac77

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2013
Messages
2,083
Likes
2,438
Points
280
issac77

issac77

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2013
2,083 2,438 280
ipo moja hvi kipanya kashika maiki akimuuliza mkulu "hivi unaweza kutuambia unatupeleka wapi? Magu akamjibu " wewe kesho yako unaijua"?
 
MC7

MC7

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2016
Messages
594
Likes
464
Points
80
MC7

MC7

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2016
594 464 80
Baba ubaya gazeti la Kiu nadhani
 
K

Kamuzu

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
996
Likes
73
Points
45
K

Kamuzu

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
996 73 45
Bogi Benda, wacha kabisa.
 
xng hua

xng hua

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2016
Messages
1,515
Likes
1,401
Points
280
xng hua

xng hua

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2016
1,515 1,401 280
Nna m mc sana PAMPULA kwa kwel.....
 
Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,126
Likes
5,232
Points
280
Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,126 5,232 280
Kuna jamaa wakuitwa Zero kama sikosei alikuwa kwenye gazeti la mzalendo kipindi hiko lile gazeti lilikuwa kama shuka vile.
Mtanzania
 
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
13,188
Likes
13,268
Points
280
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
13,188 13,268 280
Bi Mkora - gazeti la majira huyu ilikuwa kila siku lazima nimsome.

Madenge - gazeti la sana miaka hiyo, sana la siku hizi sio kama la zamani.
 
Tua Ngoma

Tua Ngoma

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2015
Messages
2,244
Likes
4,361
Points
280
Tua Ngoma

Tua Ngoma

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2015
2,244 4,361 280
Mama chau na baba chau,kaboka mchizi,gazeti KASHESHE
 

Forum statistics

Threads 1,273,307
Members 490,351
Posts 30,477,591