Katuni gani kwenye gazeti umeimisi sana?

Katuni gani kwenye gazeti umeimisi sana?

nancy1983

Member
Joined
Aug 3, 2016
Posts
10
Reaction score
17
Kuna katuni ya Kaboka mchizi alikuwa kwenye gazeti la Alasiri yani Kaboka alikuwa mtu wa mikwara sana ila siku ya mwisho alikuwa anashushiwa kipigo.
 
Kuna jamaa wakuitwa Zero kama sikosei alikuwa kwenye gazeti la mzalendo kipindi hiko lile gazeti lilikuwa kama shuka vile.
 
Baba ubaya gazeti la Kiu nadhani
 
Bi Mkora - gazeti la majira huyu ilikuwa kila siku lazima nimsome.

Madenge - gazeti la sana miaka hiyo, sana la siku hizi sio kama la zamani.
 
Back
Top Bottom