Katoto kazuri kugombea ubunge

Katoto kazuri kugombea ubunge

Yes lazima wajue kama utaweza kuhandle hiyo position and then ndio wakuappoint kama umemzidi mwenzio kwa maksi i mean kama mjudge wameagree.
Nakunaile mtu anapointiwa tu ila lazima ugombee hicho kit hupewi hivi tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Lakini kile chama chetu pendwa cha kaskazini hawatumii njia hiyo. Wao ni hutegemea jinsi unavyohudumia chakula cha baba kwa wakubwa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Vizuri huko nikawachambe huko.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hebu nenda jukwaa la siasa ukachangie kitu nione makamasi yako yana uzito kiasi gani!Maana mara ya mwisho kukusoma kwenye uzi fulani ulikuwa unalalamikia "kampuni za uchukuzi" walizofungua akina dada kwa kutoroka na vitu vya nyumbani vya mabwana zao.Utaweza kuwatetea bungeni kweli?
 
Hebu nenda jukwaa la siasa ukachangie kitu nione makamasi yako yana uzito kiasi gani!Maana mara ya mwisho kukusoma kwenye uzi fulani ulikuwa unalalamikia "kampuni za uchukuzi" walizofungua akina dada kwa kutoroka na vitu vya nyumbani vya mabwana zao.Utaweza kuwatetea bungeni kweli?
Mimi nitatetea watu ambaye wanaishi kwenye mazingira magumu hasa watoto.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sifa zote za kugombea unazo, ila moja tu ndio hauna.
Wewe ni kichaa
 
[emoji848][emoji848][emoji848][emoji848][emoji848][emoji848]
Ubunge wa wapi kwanza?
 
Back
Top Bottom