katoto kazuri
JF-Expert Member
- Feb 10, 2018
- 6,126
- 5,761
- Thread starter
- #21
Wao nikupe zawadi gani maana hujakosea.naona upo katika siku zako katoto
Huko gheto tutauwana Joh,Kwa CCM sawa karibu Sana ghetto kwangu nikupange Mimi Nina cheo kikubwa tu katika chama
View attachment 1070549
umenielewaje kwani?Wao nikupe zawadi gani maana hujakosea.
Sent using Jamii Forums mobile app
apo nmekuelewa[emoji23][emoji23][emoji23]
Ndio umeniuliza kama nipo kwenye siku zangu na hujakosea.umenielewaje kwani?
Jiridhishe Kwanza,we ni kipenzi cha mwenyekiti na timu yake?Mnaonaje katoto kazuri kugombea ubunge viti maalum kwanza naweza kuongea na busara na hekima na pia najitambua pia nyie mnalionaje hili 2025 nikagombea??
Tiketi ya CCM?
Sent using Jamii Forums mobile app
Sio 2020Mnaonaje katoto kazuri kugombea ubunge viti maalum kwanza naweza kuongea na busara na hekima na pia najitambua pia nyie mnalionaje hili 2025 nikagombea??
Tiketi ya CCM?
Sent using Jamii Forums mobile app
Unagombea viti kupata cha rangi ya KijaniHivi mbunge viti maalum anagombeaga au mm ndo sijui sheria