Katoa mimba, dokta aliyemtoa anamtaka kimapenzi. je afanyeje?


P

pichuwanyi

Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
21
Likes
0
Points
0
P

pichuwanyi

Member
Joined Jan 13, 2011
21 0 0
Wakubwa heshima mbele,

Hivi karibuni mchumba wangu alipata ujauzito bahati mbaya baada ya kutokea interuption kwenye normal cycle yake, na kwa kuwa hatujajiandaa kulea kwa sasa ikabidi twende kwa mtaalamu ili ikiwezekana itolewe, tulimpata na akakubali baada ya kutuhoji na kujua nia yetu kufanya vile.

Tukaelewana gharama, siku, na muda, ndipo nikamsindikiza mamsup kwenda ku-abort niliambiwa nisubiri (waiting room) then baada ya saa 1 na nusu watarudi, na waliporudi mamsup alikua hoi,
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
mbona humalizi story wewee.....
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,412
Likes
38,591
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,412 38,591 280
wazinzi bwana!!!!! Si aendelee kugawa hilo li mpwechelo lake hadi wamkoyonge mimba ingine
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
Wakubwa heshima mbele,
Hivi karibuni mchumba wangu alipata ujauzito bahati mbaya baada ya kutokea interuption kwenye normal cycle yake, na kwa kuwa hatujajiandaa kulea kwa sasa ikabidi tuende kwa mtaalamu ili ikiwezekana itolewe, tulimpata na akakubali baada ya kutuhoji na kujua nia yetu kufanya vile.

Tukaelewana garama, siku, na muda, ndipo nikamsindikiza mamsup kwenda ku~abort niliambiwa nisubiri (waiting room) then baada ya saa 1 na nusu watarudi, na waliporudi mamsup alikua hoi, dokta kanambia al


madaktari wanawatafuna sana hawa viumbe,
na hasa kwenye issue hii ya utoaji mimba....hili lipo sana mitaani kwetu!
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,440
Likes
2,369
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,440 2,369 280
mbona humalizi story wewee.....
Inawezekana ndio style mpya ya kuwasilisha mada hapa jamvini,...lakn nafikiri jamaa ana machungu,..ngoja arudi ntachangia
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
286
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 286 180
naona kastory katamu lakini kamekatika kabla hakajaisha
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,774
Likes
1,460
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,774 1,460 280
Nilishawahi kusikia kamchezo haka kwa madaktari,japo sijawahi amini.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,465
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,465 280
Story za kutungwa za hitaji mbwembwe
Madoido zaidi ile ilete utamu kwa msomaji
(Target audience ) lakini hii imekurupuka sana bana..
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,881
Likes
82
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,881 82 145
Wewee, kutoa mimba ni hatari zaidi kuliko Dokta kumtaka m2 wako. Haingii akilini kuona watu wawili wanasaula, wanakazana, kulima shamba kisha wanakataa mavuno.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,924
Likes
46,551
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,924 46,551 280
Cold blooded murderers
 
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
2,013
Likes
325
Points
180
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
2,013 325 180
auaye kwa upanga naye atakufa kwa upanga, cost ya kuuwa kiumbe cha mungu na kufanya tendo la ndoa na mtoaji mimba havilingani hata kidogo, huitaji kulalamika kama manzi wako kachapwa nao.
 
Gaga

Gaga

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
4,565
Likes
33
Points
135
Gaga

Gaga

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
4,565 33 135
mi nafikiri theatre huwa ina manesi na assistant na doc kwenye kila procedure au inakuwaje huko kwenu
 
Kadada

Kadada

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
200
Likes
188
Points
60
Kadada

Kadada

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
200 188 60
Story iliishia hapo hapo au kuna part two??
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,924
Likes
46,551
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,924 46,551 280
mi nafikiri theatre huwa ina manesi na assistant na doc kwenye kila procedure au inakuwaje huko kwenu
Hivi kumbe mimba huwa zinatolewa theater?
 
K

kilusu

Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
9
Likes
0
Points
0
Age
38
K

kilusu

Member
Joined Sep 5, 2011
9 0 0
Lakini kumbuka kutoa mimba ni dhambi kubwa sana na ndo maana huyo dokta naye akataka kuiendeleza hiyo dhambi>alikuwa hoi kwa nini?
 
Kadada

Kadada

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
200
Likes
188
Points
60
Kadada

Kadada

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
200 188 60
mi nafikiri theatre huwa ina manesi na assistant na doc kwenye kila procedure au inakuwaje huko kwenu
Hii yao haramu so wanafanya kwa usiri haihitaji nurse wala msaidizi yeyote Dr. tu anatosha
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
233
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 233 160
Baada ya kuwa hoi ?
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
286
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 286 180
mi nafikiri theatre huwa ina manesi na assistant na doc kwenye kila procedure au inakuwaje huko kwenu
hamna kitu kama hicho... kuchoropoa mimba ni ishu ya dk 5 tu.. haiitaji assistant yeyote
 
P

pichuwanyi

Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
21
Likes
0
Points
0
P

pichuwanyi

Member
Joined Jan 13, 2011
21 0 0
Sorry jama umeme umekatika, kumalizia ni kwamba nilimchukua mamsup had majumbani kwetu, then after 5 daya tukapima tena na mimba bado ilikuwepo, tukatafuta sehem nyingine na ilifanikiwa kutoka. sasa baada ya pale ndipo yule dokta wa awali akawa anamtext mamsup kumtaka awe nae kimapenzh, sasa ninachojiuliza ile cku ya kwanza alifanya nn? Naombeni mawazo yenu wakubwa NIFANYEJE?
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
kale kamchezo maana yake muijaze dunia. Huyo dokta bora angem-do tu akamjaza nyingine
 

Forum statistics

Threads 1,237,915
Members 475,774
Posts 29,306,068